Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36

Hybrid View

Số bài viết
    469
    Nói 1 lần nữa, ko fải 4-2-4 Đã check standard tactic gòi rename thành 4-4-2 att đê

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của uknvn_ever Bài viết
    Nói 1 lần nữa, ko fải 4-2-4 Đã check standard tactic gòi rename thành 4-4-2 att đê
    chài quan trọng j chứ...2 AMR/L dâng lên có thể thành 4 tiền đạo đc mà...chủ yếu là chất lượng tac thế nào thôi..tên j hay ko ko quan trọng..

FIFA12

Số bài viết
    26
    Tactic này cũng gần giống với tactic của mình nhưng mà mình theo trường phái tấn công nên chỉnh TI sát số hơn dvminh nhiều . Kết quả là bàn thắng lẫn bàn thua đều hơn dvminh . Đá tactic này thì tiền đạo của bác làm được bao nhiêu quả 1 mùa. Em nhức đầu với thằng tiền đạo quá, chưa có năm nào làm hơn 35 quả trong khi đội bóng làm hơn 100 quả (trung bình 2.8 bàn/trận). Dù sao cũng thank bác đã post tac cho anh em tham khảo

Số bài viết
    61
    Ars mỉnh đang sài cái tac tương tự vậy nhưng mà 4 - 2-3-1, định chuyển 2 ST bỏ AMC luôn nhưng mà thèn velas tịt ngòi quài ko làm ăn gì dc

Số bài viết
    18
    Tac của bạn mình nghĩ nên xem lại cách set của MC và 2 thằng hâu vệ biên
    - Với thằng MC đá lùi mình nghỉ nên set tackling là Hard để càn lướt
    - Còn 2 thằng hậu vệ biên cũng nên để Tackling Hard và CF nên để mức 5 là vừa phải vì bản thân hậu vệ biên kĩ thuật cá nhân ko cao nên ko cần phải cầm bóng nhiều
    - 2 thằng tiền đạo set khá giống nhau - ko tạo được đột phá ví nếu kèm thằng này hiệu quả thì thằng kia cũng bị bắt chết

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MissID Bài viết
    Tac của bạn mình nghĩ nên xem lại cách set của MC và 2 thằng hâu vệ biên
    - Với thằng MC đá lùi mình nghỉ nên set tackling là Hard để càn lướt
    - Còn 2 thằng hậu vệ biên cũng nên để Tackling Hard và CF nên để mức 5 là vừa phải vì bản thân hậu vệ biên kĩ thuật cá nhân ko cao nên ko cần phải cầm bóng nhiều
    - 2 thằng tiền đạo set khá giống nhau - ko tạo được đột phá ví nếu kèm thằng này hiệu quả thì thằng kia cũng bị bắt chết
    Cảm ơn góp ý của MissID ^_^

Lúc trước mình cũng hay set MCd là Tackling Hard, lần này chắc quên, set nhiều tactic quá nên lười

Hậu vệ biên của mình toàn thằng kỹ thuật cao, Creative cũng cao, hic (Veloso, Marcelo đá DL; L.Diarra và Srna đá DR). Để thử giảm CF xuống 1 tí xem sao /

Về ST, đã thử điều chỉnh lại xem sao

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunkun213
    Ars mỉnh đang sài cái tac tương tự vậy nhưng mà 4 - 2-3-1, định chuyển 2 ST bỏ AMC luôn nhưng mà thèn velas tịt ngòi quài ko làm ăn gì dc
    Tac này của mình luôn giúp 2 thằng tiền vệ chạy cánh điểm rất cao, có thể cho Vela đá cánh trái.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của no1live4ever
    Tactic này cũng gần giống với tactic của mình nhưng mà mình theo trường phái tấn công nên chỉnh TI sát số hơn dvminh nhiều . Kết quả là bàn thắng lẫn bàn thua đều hơn dvminh . Đá tactic này thì tiền đạo của bác làm được bao nhiêu quả 1 mùa. Em nhức đầu với thằng tiền đạo quá, chưa có năm nào làm hơn 35 quả trong khi đội bóng làm hơn 100 quả (trung bình 2.8 bàn/trận). Dù sao cũng thank bác đã post tac cho anh em tham khảo
    Paloschi mùa trước 30 trái, Pato 19 trái. Mùa này chưa biết thế nào

Số bài viết
    26
    Nếu vậy thì cũng giống mình. Balo, Pato làm 30 trái 1 mùa Pato được ưu tiên đá phạt đền vì là niềm hy vọng của Rossoneri

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của no1live4ever Bài viết
    Nếu vậy thì cũng giống mình. Balo, Pato làm 30 trái 1 mùa Pato được ưu tiên đá phạt đền vì là niềm hy vọng của Rossoneri
    Niềm hy vọng của Milan là Paloschi nha

Pato chỉ là hàng mua lại từ CLB khác, không phải sản phẩm đào tạo của Milan.

Paloschi được train tốt sẽ tăng điểm khủng, nhìn đẹp hơn Pato nhiều và giá trị cũng rất cao đấy. Mình thấy có bác luyện Paloschi lên Worldwide và có giá 59M $ (chắc cỡ trên 40M EUR, giá của Worldclass).

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuthanhtung0508
    Hị hị

Mình đá hết mùa thứ nhất Milan cho 114 mil, mua ngay chú R7 về 85 mil

Train chú ấy thành tiền đạo, đá cặp với Pato thêm cái tac này vào nữa

Omg, cả 2 tiền đạo đều có tốc độ

Có điều mình không thík để Kaka đá cánh như bạn phí phạm tài năng nhìn chẳng thật gì cả
    Bạn đã thử dùng tac này chưa ? Kết quả thế nào ? Mình tiếc tiền không mua R7 chứ nó đá AMR trong đội hình này thì đúng là như cọp thêm cánh vì Kaka đá AMR trong đội hình này điểm cũng cao chót vót, MoM nhiều lắm đấy

Còn về tốc độ thì Paloschi và Balotelli cũng có tốc độ cao tương tự Pato đó

Tactic cũng chỉ để tham khảo, bạn có thể điều chỉnh chút xíu cho phù hợp với một số cầu thủ chủ chốt, hàng Worldclass để nó phát huy khả năng của nó

Số bài viết
    129
    Hị hị

Mình đá hết mùa thứ nhất Milan cho 114 mil, mua ngay chú R7 về 85 mil

Train chú ấy thành tiền đạo, đá cặp với Pato thêm cái tac này vào nữa

Omg, cả 2 tiền đạo đều có tốc độ

Có điều mình không thík để Kaka đá cánh như bạn phí phạm tài năng nhìn chẳng thật gì cả

Số bài viết
    26
    Em đã test thử tactic này và có vài nhận xét đối với tactic của bác:
    - Đúng như bác nói tactic này cầm banh và khống chế trận đấu cực kỳ hiệu quả
    - Chung một vấn đề với em, ST thường tịt ngòi hoặc ghi bàn rất ít
    - Gặp các đội bóng nhỏ đá ultra def thì khá vất vả trong khâu ghi bàn mặc dù kiểm soát được trận đấu
    - Cuối cùng, niềm hy vọng của Rossoneri là Pato chứ không phải Paloschi . Bác thấy Kaka ko cũng mua về chứ clb có train đâu. Trong này SI bị khùng vùi dập nhân tài, em sẽ new game và đạo tào lại Pato xem thế nào. Pato chỉ có hơn chứ không thề nào kém hơn Paloschi được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới