Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 73
    Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Ars sân nhà đá bạo quá, có bác nào có Ars sân khách up lun đi
    Bạo là bạo thế nào nhỉ.Bác up cái SS kết quả lên e xem cái nào.E áp dụng cho MU mà đá vật vờ lém.Đổi qua tac cũ ùi

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mashima0905 Bài viết
    Bạo là bạo thế nào nhỉ.Bác up cái SS kết quả lên e xem cái nào.E áp dụng cho MU mà đá vật vờ lém.Đổi qua tac cũ ùi
    Tac đó kị MU thôi còn nhìn lại thấy đá vật vờ không khả quan gì cả

Số bài viết
    638
    Bạo đc vài trận, thua từa lưa rồi bác ơi, chả hiểu ra làm sao
    Edit: tac away của bác up lên mantality còn cao hơn home thế là thế nào nhỉ

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Bạo đc vài trận, thua từa lưa rồi bác ơi, chả hiểu ra làm sao
    Edit: tac away của bác up lên mantality còn cao hơn home thế là thế nào nhỉ
    Chả hiểu ra làm seo.Đầu óc giáo sư SI khó lường quá.E được 1 trận đầu giao hưu làm 12-0 mừng quá tưởng đã thoát kiếp nạn ARsenal ai dè .Mấy trận sau tè le hết cả ra

Số bài viết
    77
    Sau khi lấy tac giải anh ... phải nhận xét rằng đều là 4-4-2 truyền thống cách set từng vị trí không có gì cả,khác nhau chỉ ở defe line và passing còn lại như nhau cả trừ Chels T_T

Số bài viết
    638
    Chả hiểu ra làm seo.Đầu óc giáo sư SI khó lường quá.E được 1 trận đầu giao hưu làm 12-0 mừng quá tưởng đã thoát kiếp nạn ARsenal ai dè .Mấy trận sau tè le hết cả ra
    Nói như vậy chứ cũng khó mà bắt chước giáo sư lắm, giáo sư đâu có dùng mỗi một tac cho tất cả các trận mà ko thay đổi đâu, trong cùng một trận cũng có lúc thủ lúc công, về cuối trận có khi còn đổi về 4-1-4-1 nữa mà :a31:

Số bài viết
    238
    Chủ yếu là lấy cái khung của Wenger thôi tức là cái TI, còn với từng con người khác nhau thì PI phải khác nhau.
    Cùng 1 khung nhưng biến hóa thành nhiều kiểu như : Att, Def, Control, Balanced, Shut up Shop... phụ thuộc vào đối thủ, tình huống của trận đấu, lúc này vai trò các cầu thủ sẽ khác nhau. Thế nên hiệu quả sẽ khác nhau . Các bạn nên nhớ là đến thời điểm này ở FM09 không có tactic kiểu diablo như mấy bản trước đâu. Thế nên muốn chiến thắng được như Arsenal cũng không đơn giản chỉ là lấy được cái khung của nó rồi cứ thế áp cho đội mình .
    Càng đọc nhiều càng thấy FM09 hay thật.

We like to move it, move it

Số bài viết
    342
    test với bản FM08, cầm Liverpool, gặp Ars ở League Cup, đá trận thứ nhất hoà 2-2, thua ở hiệp phụ, save match lấy tac, load ra đá lại, cầm tac của chính nó đá với nó, thua 0-4, chả í ới nhiều
    quan trọng là con người của mình với cách điều chỉnh tac trong trận đấu nữa cơ, ko phải cứ có tac là ăn nó đâu các bác ạ
    PS: Ars vẫn mạnh thật, mùa đầu luôn luôn chật vật khi đá với nó

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    28
    Theo Walcott sau 2 năm đã world-class

Số bài viết
    50
    mình dùng thử tac của arsenal thấy khá ổn.phối hợp cực nhanh,nhưng chỉ hiệu quả khi đá với đội yếu.còn gặp tứ đại gia vẫn đứt như thường.Phòng ngự hơi kém hay bi thủng lưới những tình huống vớ vẩn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới