Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13

Chủ đề: Augero-Berbatov-Rooney

Số bài viết
    43

Augero-Berbatov-Rooney

Cho mình hỏi cách set để Augero với rooney hỗ trợ cho Berba với. Mình set nhìu cách, sử dụng mấy cái tac trên 4rum vẫn vậy. Trận nào Berba cũng dưới 6,4 cao lắm cũng chi dc 6,8. Đội hình mình
    Van Der Sar
    Rafinha == Rio == ViDic == Evra
    Palombo
    C.Ronaldo == Augero == Rooney==Nani
    Berbatov

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi doilathe0o0 : 14-12-2008 vào lúc 12:36 PM

Số bài viết
    307
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của doilathe0o0 Bài viết
    Cho mình hỏi cách set để Augero với rooney hỗ trợ cho Berba với. Mình set nhìu cách, sử dụng mấy cái tac trên 4rum vẫn vậy. Trận nào Berba cũng dưới 6,4 cao lắm cũng chi dc 6,8. Đội hình mình
    Van Der Sar
    Rafinha == Rio == ViDic == Evra
    Palombo
    C.Ronaldo == Augero == Rooney
    Berbatov
    Nếu bạn có Aguero rồi thì có lẽ nên hi sinh Berbatov. Berbatov là mẫu toàn diện ( trừ cái là chậm chạp ) nhưng ko phải là cầu thủ hoạt động độc lập tốt kiểu Torres, Eto'o. Nếu muốn cả vào sân đạt hiệu quả tốt mình nghĩ bạn cho hẳn Aguero lên đá cùng Berbatov, Rooney đá cánh cũng chấp nhận đc., dù hơi phí. Mà mình chả hiểu sao cái tactic của bạn lại chỉ có 10 ng` ( cả thủ môn ) Đội hình của mình như nào mà cũng ko nhớ rõ hả bạn

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    Nếu bạn có Aguero rồi thì có lẽ nên hi sinh Berbatov. Berbatov là mẫu toàn diện ( trừ cái là chậm chạp ) nhưng ko phải là cầu thủ hoạt động độc lập tốt kiểu Torres, Eto'o. Nếu muốn cả vào sân đạt hiệu quả tốt mình nghĩ bạn cho hẳn Aguero lên đá cùng Berbatov, Rooney đá cánh cũng chấp nhận đc., dù hơi phí. Mà mình chả hiểu sao cái tactic của bạn lại chỉ có 10 ng` ( cả thủ môn ) Đội hình của mình như nào mà cũng ko nhớ rõ hả bạn
    hix hix, để thiếu Nani bên cánh trái rùi >.<. Mình thì sắp là Berbatov đá cao nhất và phía dưới là Augero với Rooney. Ở đây là mình muốn tìm cách để phát huy hết khả năng của Berba chứ trận nào điểm cũng dưới 7 hết thì /

Số bài viết
    307
    hix hix, để thiếu Nani bên cánh trái rùi >.<. Mình thì sắp là Berbatov đá cao nhất và phía dưới là Augero với Rooney. Ở đây là mình muốn tìm cách để phát huy hết khả năng của Berba chứ trận nào điểm cũng dưới 7 hết thì /
    4-4-2 như mình đã nói ở trên nếu có Nani rồi cho Rooney đá AMC càng tốt, bắn xa đừng hỏi. Có lần Rooney sút xa vào nó bình luận "KHó có thủ môn nào trên thế giới có thể cản phá"

Số bài viết
    3,734
    Tevez vứt đâu sao ko cho đá Tevez đá với Berbatov mới hợp

Rooney của mình từ đầu mùa mới ghi 5 bàn thôi nhưng bàn nào cũng : Ohhh! That's goal ko thể tin đc

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    4-4-2 như mình đã nói ở trên nếu có Nani rồi cho Rooney đá AMC càng tốt, bắn xa đừng hỏi. Có lần Rooney sút xa vào nó bình luận "KHó có thủ môn nào trên thế giới có thể cản phá"
    ở đây là mình muốn bít cách set cho thằng Berba ấy, set mọi kiểu nhưng vẫn ko dc đá gần chục trận ghi được có 2 bàn

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Tevez vứt đâu sao ko cho đá Tevez đá với Berbatov mới hợp

Rooney của mình từ đầu mùa mới ghi 5 bàn thôi nhưng bàn nào cũng : Ohhh! That's goal ko thể tin đc
    Tevez mình bán mất rùi, bán luôn Fletcher mua Augero về mà

Số bài viết
    3,080
    Tevez mình bán mất rùi, bán luôn Fletcher mua Augero về mà
    Đang cầm MU,bán vài thằng không cần thiết cho ManC với Tottenham kiếm được ít tiền mua Aguero,hiện đang để nó đá cặp trên hàng công cùng với Tevez khá ổn định,Tevez là dạng tiền đạo trâu đem kết hợp với Kun chơi khá tốt(theo ý kiến mìnhl à vậy):a31:

Số bài viết
    227
    Bán Berbatov đi, để Tevez đá cắm còn hay hơn. Bạn tick vào Use Target men nhé, chọn ku Tevez làm Target men, cho Run Onto Ball.
    Còn Rooney và Aguero đừng cho đá ngang với Tevez, để hai ku ở vị trí AMC rồi để Foward Run là Always. Cho một ku là Free Role, còn một ku là Playmaker, thế là ổn.

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    16
    Hahahahahahahahahhahahahahahahahahahahahaha

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới