Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14

Chủ đề: Bị Ine tức thật

Số bài viết
    2,864

Bị Ine tức thật

Đá kiểu gì mà mỗi khi tới trận C1 là bị đội tuyển lấy mất mấy thằng hay, đá final mà cho cả đội hình dự bị, có cách nào khắc phục không?

Số bài viết
    2,202
    Trước khi có gọi đội tuyển quốc gia nó có đưa cho bạn danh sách cầu thủ được gọi về mà. Cứ cấm không cho về hết là ổn thôi!

...Legend...

Số bài viết
    33
    có những thằng nó yêu nước thì cấm nó về đá cho tuyển quốc gia thì nó dỗi đấy bạn àh còn chn bị Ine mỗi khi đá C1 là vì bạn ko đăng kí thôy mà , hoặc cũng có thể do bị lỗi mà 1 lần mình cũng bị nhưng mình chỉ bị 1 thằng thôy , đến giữa kì là được thay đổi 3 thằng thì cho vào đc chứ bị cả đội hình như bạn thì chưa gặp bao giờ

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Đá kiểu gì mà mỗi khi tới trận C1 là bị đội tuyển lấy mất mấy thằng hay, đá final mà cho cả đội hình dự bị, có cách nào khắc phục không?
    móa bạn toàn chơi u19 - u21 thì bảo sao nó bị gọi đi lên tuyển đội tuyển quốc gia có bao h đá vào lúc đấy đâu
    ngoài ra ine thì là do kô đăng ký nữa chứ sao nếu bực quá thì từ chối cho nó lên tuyển nếu có thể

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Trước khi có gọi đội tuyển quốc gia nó có đưa cho bạn danh sách cầu thủ được gọi về mà. Cứ cấm không cho về hết là ổn thôi!
    Cái này là chỉ khi nào đá giao hữu mới có thôi chứ những trận chính thức thì nó chỉ thông báo danh sách những thằng bị lôi cổ về thôi mình chả có quyền can thiệp

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kin Bài viết
    có những thằng nó yêu nước thì cấm nó về đá cho tuyển quốc gia thì nó dỗi đấy bạn àh còn chn bị Ine mỗi khi đá C1 là vì bạn ko đăng kí thôy mà , hoặc cũng có thể do bị lỗi mà 1 lần mình cũng bị nhưng mình chỉ bị 1 thằng thôy , đến giữa kì là được thay đổi 3 thằng thì cho vào đc chứ bị cả đội hình như bạn thì chưa gặp bao giờ
    Vậy chắc có lẽ mình không đăng kí, cho làm lại được không? Hoặc có cách nào cho qua trận final không?

Số bài viết
    1,783
    Vậy chắc có lẽ mình không đăng kí, cho làm lại được không? Hoặc có cách nào cho qua trận final không?
    chơi bẩn add manager đối phương -> cho nó lụi bại là đc

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    chơi bẩn add manager đối phương -> cho nó lụi bại là đc
    Bạn hướng dẫn rõ hơn được không?

Số bài viết
    1,783
    Bạn hướng dẫn rõ hơn được không?
    thì ví dụ bạn gặp Lyon ở Final , -> new user -> lyon -> chỉnh tactics của nó đá ngu ngu vào gặp đội 2 của mình cũng chết 5 6 bàn là ít
    trò mèo mà bạn

Số bài viết
    2,864
    Sau đó xoá cái user đó được không? NÓ có chỉnh lại đội Lyon không? Xoá bằng cách nào?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới