Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn sẽ làm gì với đội hình quá nhiều sao??

Người đã bình chọn
266. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Bán đi 1 số để kiếm tiền.

165 62.03%
  • Cho mượn, vì bán ko muốn mất các cầu thủ này.

44 16.54%
  • Ko bán, ko cho mượn gì cả. Tội gì phải làm mạnh cho đối thủ

57 21.43%
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 64
    Số bài viết
    2,202
    Đây là trò chơi, chơi theo ý thích của mình, cho mình sướng, chứ cóc phải là định mưu sinh bằng nghề này.

Nếu chỉ copy y như thực tế ngoài đời thì làm sao còn là game nữa.

Có 6 tiền đạo xoay vòng thì có gì lạ? Bị chấn thường a month thôi quay lại là mất phong độ.

Đá vòng tròn xoay người nó mới thích, cả xoay chiến thuật nữa, lúc đá 5 tiền vệ, lúc đá 4, lúc đá 3 tiền vệ chứ. Cả ML, AML, WBL, DL nữa... ví dụ thế, chả nhẽ dùng thằng WBL đá lung tung à?
    Đó là ý kiến riêng của mình mà thui còn việc bạn đá thế nào thì mình chưa biết. Đội bóng cần sự ổn định trong đội hình mà bạn cứ đổi loạn sạ ngậu lên thì làm gì còn sự gắn kết nữa. Với lại với 24 cầu thủ nếu có chấn thương hay làm sao đó là lúc HLV phải suy nghĩ để giải quyết vấn để và đá là niềm cảm hứng cho mình chơi game! Chứ cứ tầm tầm chấn thương thì thay đá chán thì bỏ chán bỏ sừ!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Gunner2012 : 14-12-2008 vào lúc 06:10 AM

...Legend...

Số bài viết
    100
    Vote cho phương án 3 . đúng là chả tội gì làm mạnh cho đối thủ

Legendary Striker Of Manchester United
    Glory Glory Manchester United !!

Số bài viết
    269
    Mục đích của 1 câu lạc bộ ngoài các danh hiệu còn là tiền . Nên ko thể để thừa thãi nhân tài được. Cho mấy thằng trẻ phát triển chứ . Phương án 1 được lựa chọn

Số bài viết
    15
    Các cầu thủ thường chơi ổn định nhất vào độ tuổi 30, họ có kinh nghiệm và thường trải qua nhiều trận mạc nên theo mình thì nên giữ số cầu thủ này lại trong đội hình chính để còn tập luyện cho các cầu thủ trẻ hơn...Một vài ý kiến cá nhân thôi. Thân....

Arsenal

Số bài viết
    238
    Mình thì chỉ cần 23 cầu thủ chia 2 đội hình 1 và 2, thi công phim trường luân phiên nhau đá cả mùa, nên thằng nào cũng phẻ re, còn 1 thằng thì đá đa vị trí, chỉ số nửa nạc nửa mỡ, còn độ của bạn nếu có tới 30 wonderkid mà thành tích nghèo nàn thì bán bớt đi, đừng bán cho đội bóng cùng giải đấu với bạn, mà hãy bán cho đội bóng khác giải, ví dụ bạn đá giải Anh thì bán cầu thủ cho giả Tây Bán Nhà hay Itali, nơi mà bạn nghĩ thằng đó sẽ không bao giờ chơi bong đá đỉnh cao được nữa. Không sao đâu, thủ thuật mà. 30 cầu thủ lương nuôi mệt lắm.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:24 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    82
    không bao h nhiều hơn 22 cầu thủ nằm trong kế hoạch, chia ra làm 2 đội hình, mỗi vị tri đều có một người tương đương để back up + xoay tua.

Số bài viết
    623
    Mình thì bán đi kiếm tiền.
    R7 khi 30t bán cho RM 50m.p
    Benzema( 10m+Nani): bán cho Juve 66m.
    Laurito(Free): bán cho Juve 30
    Anderson: bán cho Inter: 40,5m.
    Vì đội hình h` cũng ổn. Ghét thằng nào mà trong Favourite Personal ko có tên mình+ ko muốn làm coach => Bán. Trường hợp là Ferdinand(31t), R7, Vidic(32t)

Số bài viết
    820
    bán đi chứ để làm gì cho chật quỹ lương

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    669
    Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off Sell Off

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    0
    bán hết đi chứ
    trong đội hình ko nên có ngôi sao

MORE THAN A CLUB

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới