Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 19
    Số bài viết
    3,080

Cần tư vấn về cách xài cầu thủ Mario Balotelli

1)Cho mình hỏi là thằng Mario Balotelli nên để nó chơi tiền vệ hay để nó chơi tiền đạo thì phát huy hết khả năng.
    2)Nếu mình mùa đầu dẫn dắt 1 CLB lớn thì có nên mạo hiểm để cho nó thường xuyên đá chính trong đội hình hay không?/

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi HacDieu1 : 05-12-2008 vào lúc 08:29 PM

Số bài viết
    549
    tiền đạo đi bạn...và set cho nó đá phạt nữa...Free kick 19..
    cho nó đá chính từ đầu cũng được lắm bạn à...ghi bàn cũng tốt

Lần sửa bài viết gần nhất bởi acmasocola : 05-12-2008 vào lúc 08:47 PM

Số bài viết
    638
    Mỗi người có một cách sử dụng riêng, tuỳ chiến thuật, tuỳ nhân lực mà dùng.
    Riêng Terry, chơi Chel, cho Balo đá tiền đạo chính ngay từ mùa đầu tiên, và ghi bàn rất đc, 15-20 bàn / mùa :a31:

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Mỗi người có một cách sử dụng riêng, tuỳ chiến thuật, tuỳ nhân lực mà dùng.
    Riêng Terry, chơi Chel, cho Balo đá tiền đạo chính ngay từ mùa đầu tiên, và ghi bàn rất đc, 15-20 bàn / mùa :a31:
    Mình đang cầm Valencia, Mình đưa Balotelli vào thay ngay vị trí của David silva từ đầu thì như vậy có được hay không?

Số bài viết
    638
    Balo khủng thì ko thật, nhưng chắc ko thể sánh lại Silva hay Villa đâu, nếu bác đá hai tiền đạo thì nên để villa đá cặp với balo, còn ko nếu đá 1 tiền đạo thì nên để villa đá chính, balo dự bị thôi

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Balo khủng thì ko thật, nhưng chắc ko thể sánh lại Silva hay Villa đâu, nếu bác đá hai tiền đạo thì nên để villa đá cặp với balo, còn ko nếu đá 1 tiền đạo thì nên để villa đá chính, balo dự bị thôi
    Thanks bác đã chỉ bảo tận tình

Số bài viết
    320
    của e thằng này chỉ toàn cho đá cup với siêu dự bị cho B9.thế mà đến tháng 3 đã 20 bàn ùi.còn thằng B9 thì chỉ 7 bàn.Bó tay

Số bài viết
    61
    cầm arsenal múc thèn này về mà sao nó "tịt ngòi" gê quá, 2 3 trận toản bắn chim với..... đi long nhong ko à .

Tacstic : 4-2-3-1

Số bài viết
    420
    Thực ra mình cũng cần tư vấn

Mình sử dụng tact 4-2-3-1. Với Torres và Balotelli ( đã tống khứ R.Kean sang ManC ) thì mình luôn để Torres đá những trận lớn và quan trọng, Balo để dành cho những trận nhỏ nhẹ hoặc bình thường, cũng như các trận theo lịch xoay vòng. Vậy mà kết quả thì khó mà đỡ được. Mặc dù tớ mới chơi 2 tháng trong game nhưng Balo có chiều hướng ngày càng tệ Tất nhiên tuy 2 tháng nhưng số trận quan trọng cũng nhiều, Balo mới chỉ có cơ hội ra sân 8 trận, trong đó 3 trận là từ ghế dự bị.

Form:

So sánh với một vài bản hợp đồng khác (không tính Sakho mang về để train):

Mọi người chỉ dẫn giúp Về trainning thì mình dùng TugTrainning, hiệu quả khỏi nói ai cũng biết. Mình cho yêu cầu tập thêm Shoot with power.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Thực ra mình cũng cần tư vấn

Mình sử dụng tact 4-2-3-1. Với Torres và Balotelli ( đã tống khứ R.Kean sang ManC ) thì mình luôn để Torres đá những trận lớn và quan trọng, Balo để dành cho những trận nhỏ nhẹ hoặc bình thường, cũng như các trận theo lịch xoay vòng. Vậy mà kết quả thì khó mà đỡ được. Mặc dù tớ mới chơi 2 tháng trong game nhưng Balo có chiều hướng ngày càng tệ Tất nhiên tuy 2 tháng nhưng số trận quan trọng cũng nhiều, Balo mới chỉ có cơ hội ra sân 8 trận, trong đó 3 trận là từ ghế dự bị.

Form:

So sánh với một vài bản hợp đồng khác (không tính Sakho mang về để train):

Mọi người chỉ dẫn giúp Về trainning thì mình dùng TugTrainning, hiệu quả khỏi nói ai cũng biết. Mình cho yêu cầu tập thêm Shoot with power.
    Mình đã thử nghiệm Balo ở vị trí tiền đạo, cho nó đá cả những trận đấu lớn(đã muốn train nó thì nên mạo hiểm), trừ những trận chấn thương ra trận nào cũng cho nó đá cặp cùng Tevez, kết quả vượt ngoài sức mong đợi, 23 bàn ngay mùa đầu.Cũng nên set cho nó ở vị trí tiền đạo vì trong đội tuyển quốc gia nó toàn đá ở tiền đạo thôi:a31:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới