Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    50
    vô lí quái gì .. các bác chơi ít thì ít gặp trường hợp .. các bác chơi nhiều thì trường hợp nào ko gặp .. có quái gì mà vô lí .. hỡ tí là FMM .. em chơi cũng ko nhìêu nhưng em gặp thằng 16 tuổi CA đã hơn 140 .. em cho nó chơi đội chính đến năm 18 tuổi đã đc Full PA lun = 184 .. Mà em ko chỉ gặp 1 thằng như thế .. các bác có chứng cứ quái đâu mà hỡ tí là FMM ..
    Nói 16 tuổi mà CA > 100 mà vô lí thì những thằng như Bojan năm 17 tuổi đã lên đội chính barca thì CA nó có hơn 140 ko ?

Số bài viết
    88
    Cầm luôn việt nam chịu khó win nhiều vào ==> tăng thứ bậc trong bảng xh fifa ^^! --> 1 năm lại 2,3 thằng wonderkid chứ lị
    Còn vụ 16t lực thế kia trong FM9 là bt đấy FM8 trở lại thì hơi hiếm

Số bài viết
    820
    chưa có đc con random nào cả
    cheat chỉ số con le giang lên gần = kun
    mà chọn other nationality còn qtịch gôc là spain thì có hàng vn vào đội k nhỉ ( load all player from vn rồi )

Số bài viết
    697
    Nắm Việt Nam lên hạng 40 thế giời rồi, vừa vô địch ASIAN CUP xong, bây giờ dự tính đến WC:a28:. Nhưng chắc không nổi, mãi đến bây giờ thằng PA cao nhất của VN mới 148, 2 năm nữa mới có WC hy vọng đến đấy sẽ có thằng PA 16x trở lên

Số bài viết
    43
    có ai biết cách đổi tên cầu thủ không? có mấy thằng tây vào đội mà muốn đổi tên nó cho giống ở ngoài như nguyễn văn a hay lê văn b mà ko đổi đc

trả penalty cho tôi...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới