Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27
    Số bài viết
    26
    ML để montolivo hay jovetic đá , Fiorentina thiếu DL

Số bài viết
    14
    nói chung là thằng nào mua vagas về òi mà để nó ngồi dự bị thì đều là lũ vô học ko biêt chọn hậu vệ!!!!!! Đề nghị các thầy đập vỡ môm các em hay chém gió!!!!!

Số bài viết
    31
    Vargas đá dự bị , tìm đc người nào có chỉ số + form cao như vargas ở D/ML xem o.O

Số bài viết
    34
    Vargas là một trong những cầu thủ yêu thích của mình,mình hay đá tac không có tiền vệ cánh hoặc tiền vệ cánh dâng cao như tiền đạo nên rất cần 1 hậu vệ cánh công thủ toàn diện như thằng này,nhưng mình thấy nó đá ML có vẻ hay hơn DL,crossing 20 mỗi lần tạt bóng của anh là chao đảo khung thành đối phương

Số bài viết
    87

[D/W/AML] Juan Manuel Vargas

Đầu mùa anh mới về Fiorentia nên không thể mua được , nhưng ngay mùa đông năm thứ 1 thì giá khá rẻ , tôi đặt giá 9,5M đồng ý luôn

Về độ khủng có thể thấy qua hình trên , Consistency 18 : 18/25 trận thi đấu đúng với khả năng => phong độ cực ổn định , Imp.Match 18 : Cầu thủ của những trận đấu lớn , cực hiếm cầu thủ tấn công có cả 2 chỉ số quan trọng này trên 16 chứ đừng nói là 18 ( thường thì 1 vài thủ môn mới có )

Nhìn cột Physical thì mê rồi + Crosing , Long shot , passing , creavity ,dribling đều cao + Off the ball 18 : di chuyển không bóng như 1 tiền đạo hàng đầu , đảm bảo luôn tìm ra khoảng trống để sút xa , tạt , chọc khe thoải mái

Thậm chí có thể nhét về DL cũng vẫn tốt , nhưng chắc ML / AML là chuẩn nhất , hoặc cho ML / WBL mình anh cân cả cánh trái

Tóm lại : Hàng siêu khủng , múc ngay kẻo phí

Số bài viết
    53
    khủng thế mà ko thấy scout thông báo nhỉ, giờ hết mùa thứ 3, 50M nó mới bán

Số bài viết
    1,047
    có topic về Vargas ở trong box good players, sub box về D-R-L-C rồi mà bạn !

Số bài viết
    144
    khổ, 50M là j hả bác, em kết thằng này nổ bát đĩa, mất tận 71 M để mua nó cớ, thằng này thủ hay hơn công bác ạ, công tốt nhưng trong những pha chạy chỗ , tì ng và dứt điểm nhìn không nuột lắm, thủ chắc hơn, để thằng này hậu vệ trái, ML trái là Zhirkov thì ngon

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    Sao để nó đá DL vậy cho đá ML có lẽ hay hơn
    thang nay hop voi Acole canh trai chel canh trai cua chel bat kha xam pham, messi tat dien

Số bài viết
    87
    anh này neutral pos là WBL với ML mà lại nhét vào box Defender ... bảo sao tôi không thấy ...

nhân tiện , thấy nhiều bạn có quan điểm chỉ số cao chưa chắc đá hay => nghe khá cảm tính . Nếu gặp trưởng hợp này thì tức là Player Instruction bạn set cho cầu thủ không hợp lý hoặc bạn mua phải cầu thủ có Consistency ( = số trận đá đúng với CA/25 trận ) và Imp.Matches thấp . Chính 2 chỉ số này là điểm nhấn của Vargas

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới