Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 28 trong tổng số 28
    Số bài viết
    623
    Nó PA ko bẳng nhưng tuỳ vào người chơi.
    Mình mua nó và ko biết hối hận.
    + vào bản 9.3.0, Cả 2 đều bị giảm chỉ số, nhưng nếu p/t hết thì Santon vẫn tốt hơn.

Số bài viết
    131
    Mình ko biết chắc do từng lúc new game thui chứ mình thì santon chỉ số thảm lém, đã thế pa chỉ còn có 155 ah

Số bài viết
    57
    của em lên WK rồi!mua rẻ ngay lúc vào.nuôi 2 năm.hehe.bõ công

Glory...Glory....Manchester United.......

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Santon không bằng được Mazzarani. Cứ coi = Genie là biết.
    Còn vụ Unhappy thì liên quan gì tới PA
    Có vụ coi bằng Genie là biết nữa hả? Genie nó nhận xét về Max Ability của 1 cầu thủ 1 cách chung chung. Còn cầu thủ đó đạt ra sao là do Coach mình huấn luyện, từng chỉ số train do mình set nữa.

Số bài viết
    373
    Santon và Mazzarani đều là hậu vệ cánh nhưng lối chơi khác nhau.Santon có tốc độ và những quả tạt chuẩn xác còn Mazzarani thì kiểu trâu chó hơn.So sánh PA thì khập khiểng lắm cái hay hay ko còn tuỳ vào cách dùng của mình thích công hay thủ nữa.Hậu vệ phải mình thích César Azpilicueta hơn

Số bài viết
    623
    Tự nhiên hết mùa thứ 3 ku này bị Udinese chấm dứt hợp đồng, thế là sign free về đẹp, dự bị cho Rafael, hy vọng mùa sau kiếm được chút $.

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Santon và Mazzarani đều là hậu vệ cánh nhưng lối chơi khác nhau.Santon có tốc độ và những quả tạt chuẩn xác còn Mazzarani thì kiểu trâu chó hơn.So sánh PA thì khập khiểng lắm cái hay hay ko còn tuỳ vào cách dùng của mình thích công hay thủ nữa.Hậu vệ phải mình thích César Azpilicueta hơn
    César Azpilicueta quả là 1 lựa chọn tốt trong squad đó, trẻ - khỏe, nhưng cũng phải tính toán túi tiền tí, em này mua vào tầm 2xM (bảng Anh) rồi. Mình thì cầm Inter, xài thằng Javier Zanetti đỡ (kinh nghiệm, lực cao), chờ trẻ lên thay thế sau (mặc dù bán được Maicon 26M [được giá, bán luôn] cho thằng Real Madrid, nhưng tiền này để dành ngân sách, mua vài thằng trẻ nuôi, hehe)

Số bài viết
    623
    Ku này dùng khá, sau khi sign free về, dùng 1 mùa, thế là rao bán luôn ko phải suy nghĩ: 10m.p

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới