Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: FM 2009 so với FM 2008 !

Người đã bình chọn
177. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • AI của FM09 "thông minh" hơn

130 73.45%
  • AI của FM09 cũng tương tự hoặc có nhỉnh / dở hơn FM08 1 chút

32 18.08%
  • AI của FM08 "thông minh" hơn

15 8.47%
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 41

Chủ đề: [AI] FM 09 vs FM 08 !!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của razorsonny Bài viết
    bản số 9 đá khó hơn hẳn mà toàn bị mắc lỗi nhảm nhí ko ah.VD như cech băng ra lai ko chụp bóng đợi cho ST băng xuống cướp bóng đá vào rất vô duyên, còn nhìu bàn thắng rất khó hỉu
    Bình thuờng, hôm truớc metzelder của tôi còn sút phạt từ sân nhà, khoảng cách độ 70-80m, nó sút 1 cái, ruud lao lên, thủ môn nó sợ quá lao ra cản ruud, kết quả thằng metdelder chuyền ngu, ko trúng chân ruud mà trúng gôn, thế là...

Số bài viết
    638
    Ừm, điên nhất là cái vụ đội bạn phất bóng lên, đối phương ko có ai, chỉ có ba bốn hậu vệ của ta cùng thủ môn đuổi theo trái bóng rồi đâm sầm vào nhau, bóng lăn ra chỗ khác rồi tiền đạo đối phương đi bộ tới đá bóng vào lưới trống

Số bài viết
    361
    AI trong FM9 cao hơn hẳn FM 8 , mỗi trận đấu ( kể cả gặp đội nhỏ ) cũng phải tính toán tactic rất chi li (mình đá FM 9 chưa vô địch giải quốc nội lần nào )
    Ngoài ra thấy bản FM9 này, ST và GK đá rất lởm . ST thì đối mặt với GK 10 quả ăn 1, còn GK của mình thì chuyên có cái kiểu rúc vào người ST đội bạn rồi để đội bạn ghi bàn

Số bài viết
    638
    Terry tự hỏi ko biết Ars đá quá kinh khủng như vậy có phải là do lỗi của crack ko. Tại Terry thấy vô lí quá, gì mà năm bảy năm, dù do Terry chơi dở đi nữa, thì cũng ko lí gì chỉ có mình Ars vô địch 7 năm liên tiếp mà ManU, Liv, ManC (trong game này đc bơm tiền rất ghê, năm nào cũng mua sắm vài trăm triệu) ko làm đc gì cả. SI khìn hay crack khìn ??

Số bài viết
    11
    sao ai nói arse kinh thế..... Mình đang chơi mùa đầu, có thấy Arse đang hay đâu.. Vị trí độc tôn MU.. còn 3 vị trí kia thì do 5 đội cạnh tranh : Arse, Liv, Chel, MC, Ever, lâu lâu có thằng phá bĩnh là Tot, New, Pors, Ast..... Mà Arse cách MU 10 điểm ( mới tháng 2) - MU hòa 6 trận, còn nhiêu là thắng. Hòa kịch tích nhất là trận 3-3 với Liv trên sân Liv ( đuổi bắt tỷ số với Liv ).

AI máy cũng thông minh, cứ MU nhảy vô là đòi tiền cao k0. mua arshavin MC trả 15m, MU vô nó đòi 27m. Bó tay /.

Ít có tỷ số đậm ( 10 trận thắng cách biệt 1 bàn.)

Nhưng được cái là mua Ronaldo ( free) và Owen (4m) vào tháng 1. Dùng làm kiểng.

Số bài viết
    590
    Đá nhiều rồi biết Arsenal đá thế nào

Số bài viết
    638
    Ngoài việc Ars vô địch năm bảy mùa liên tiếp (game trc)
    Terry chơi lại game khác, tụi nó lại làm mười lăm mười bảy trận thắng liên tiếp mà ko thủng lưới bản nào

Số bài viết
    50
    Fm9 hay hơn hẳn Fm8.nếu SI fix được hết các lỗi vớ vẩn như load macht secrren nhanh hơn thì verry good

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của J.Terry Bài viết
    Ngoài việc Ars vô địch năm bảy mùa liên tiếp (game trc)
    Terry chơi lại game khác, tụi nó lại làm mười lăm mười bảy trận thắng liên tiếp mà ko thủng lưới bản nào

Bác Terry bít nhiu ngôn ngữ thế, bít cả tiếng pháp khiếp

Số bài viết
    28
    chắc Terry bị Ars ám ảnh rồi chứ mình chơi 2 lần thì Ars đều chật vật cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới