Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30
    Số bài viết
    131
    Mình đá Juve.Mùa đầu tiên dùng đội hình 4-2-3-1 đá cũng tạm.Mình đá với hàng hậu vệ gồm 2DC+2WB, 2MC+1AMC+2AMRL+1ST/FC.Trong đội hình đó cho 1 MC đá lùi và 1MC đá chủ khu trung tuyến.Cho AMC đá Freerole-thường là Del Piero(kiêm luôn đá phạt và penalty).Mua Veloso cho đá cặp với Sissoko rất khủng.Veloso+Del Piero thường xuyên có những pha sút xa+sút phạt trực tiếp khủng khiếp ghi bàn(Cũng là 1 trong những nguồn chính để có điểm trong trận đấu).Những pha còn lại thường là câu bóng bổng đánh đầu.

Bạn Cyber ngay mùa đầu tiên mà dùng Inter mua được Montolive, De Rossi... chắc chỉ có dùng cheat thui.Mình cầm Juve mua thằng Santacroce của Napoli(2m5 eu) mà phải trả những 18m eu mới được.Vậy De Rossi chắc cả 100m.

Số bài viết
    21
    mình đã nói rồi bạn không để ý à.Mình dùng chiêu Co-owner: mua cầu thủ nào chỉ dùng số tiền = 1/2 giá trị của nó thôi.De Rossi giá 50m, chỉ mất 25m mua 1/2 người nó thôi.Để xài tạm mà.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của CyberPTT Bài viết
    mình đã nói rồi bạn không để ý à.Mình dùng chiêu Co-owner: mua cầu thủ nào chỉ dùng số tiền = 1/2 giá trị của nó thôi.De Rossi giá 50m, chỉ mất 25m mua 1/2 người nó thôi.Để xài tạm mà.
    Đúng rồi, bình thường có trả giá De Rossi cả 100M Euro, trong đó tiền mặt trả ngay đến 80M chưa chắc đã mua được. Nhưng dùng Co-Owner thì có thể mua dễ hơn nhiều mà chơi từ mùa 2 trở đi thì tiền bạc đối với các đội lớn không thành vấn đề, vấn đề là có thích mua hay không thôi

Tuy nhiên, có 1 số cầu thủ không chịu đi thì chịu, đành đợi cơ hội khác

Số bài viết
    2
    Thứ nhất : cho marcelo da ben tren , vậy nó mới đá hay.
    Thứ hai : Đừng đá sơ đồ 4-4-2 mà hãy đá sơ đồ 4-4-1-1 với inter , vạy thì nó mới đá hay.

Số bài viết
    2
    De rossi mua thì chỉ đáng giá 0$.Tại sao ư ? Nếu chúng ta vô địch championship nhiều thì khi nào nó hết hạn hợp đồng thì sign.

Số bài viết
    1,003
    Bạn thực sự siêu phàm vậy à , de Rossi 0$ , đợi hết hạn rồi sign , bạn làm thử cho mình xem đi , rồi up anh lên . Chưa bao giờ sign được Vagner Love 0$ nữa là De Rossi , giỡn vừa phải thôi

Số bài viết
    431
    Làm vậy với Thằng Flecher còn ko được nữa là với de Rosi.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TaiKhang Bài viết
    De rossi mua thì chỉ đáng giá 0$.Tại sao ư ? Nếu chúng ta vô địch championship nhiều thì khi nào nó hết hạn hợp đồng thì sign.
    chém vừa thôi cha, vô địch C1 nhiều ko save load ko phải dễ như ăn cơm bữa đâu, và ông có vô địch 10 năm liên tiếp đi nữa mà ko chèo kéo nó thì nó vẫn kí hợp đồng mới với Roma như thường, muốn sign free cũng phải theo đuổi 3-4 năm chứ ít gì

Số bài viết
    412
    4-4-2 ít hiệu quả ở serie A đơn giản vì các đội bóng ở serie A thường tập trung đông người ở khu vực giữa sân. Nếu 2 chú MC là 2 anh ysl thì sẽ ko thể đọ nổi. MC ở serie A ít nhất phải có 1 người có thể lực để càn quét. Ở Milan thì ko có vấn đề gì khi có Gattuso hoặc Ambrosini. Inter thì lại càng ko sao nhưng nên có 1 thằng MC creativity tốt. Vì thật ra MC của Inter toàn các chú cao to đen hôi trâu bò. Hợp lý nhất thì theo mình là Toulalan
    MArcelo lúc vào game Real hét giá 8,5M USD mà rẻ bèo

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    4
    thuc ra ko co chien doi hinh nao` la` tan cong ko hieu qua ca chi co cack minh dung doi hinh the nao` thoi 4-4-2 thi` cung co the bien the di dau nhat thiet phai cho 4 tien ve dang ngang giua san voi 2 tien dao o tren toi cung dang dung 4-4-2 ma quan ly milan ne` ghi ban am am lun(voi viec doi hinh co messi, kaka, vela, aguero, veloso, Fabregas, baloteli )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới