Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    549

Thêm chút ý kiến nhỏ nhưng cũng đáng để quan tâm...

Chả là forum càng ngày càng phát triển...fm ngày càng thu hút nhiều các game thủ hơn... nhu cầu của những người mới chơi càng được quan tâm chia sẻ...
    Như đã biết game FM thuộc dạng game chiến thuật đòi hỏi khả năng dẫn dắt ,sắp xếp,quản lí,lãnh đạo,tư duy logic....nhất là về mặt đội hình...muốn dành được các danh hiệu người chơi phải có 1 nền tảng CLB dựa trên các cầu thủ + tactic....vì thế..mình muốn ADMIN hoặc có thể các "lão làng" về tactic....chỉ giáo = cách (lập 1 topic) rằng mỗi mem sẽ post tactic của mình lên....và nhờ các "lão làng" này test +chỉ giáo xem tactic có mặt ưu hoặc mặt khuyết gì...cách set cho từng mỗi cầu thủ ra sao...tránh trường hợp mõii người 1 ý kiến sẽ gây ra tranh cãi nhau...ai có nhận xét j hợp lí vào thảo luận giúp cho tactic đó vận hành trơn tru hơn..
    trên đây là ý kiến của mình..các pro về tactic có thể giúp được ko...mình cảm ơn....

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    11
    hay hay , mình nghĩ nên có sự giúp đỡ từ các bro trong 4rum fm-vn.com với các bạn mới chơi cũng như đang phát triển cách chơi ...

Một điếu thuốc nâng cao sĩ diện

Số bài viết
    227
    Có mục Post your tactic mà Bạn chưa để ý thôi

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2love1989 Bài viết
    Có mục Post your tactic mà Bạn chưa để ý thôi
    có nhưng mình thấy ít hiệu quả lắm....
    mem vào thảo luận thì toàn những ý kiến chả liên quan j đến tactic cả...

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    có nhưng mình thấy ít hiệu quả lắm....
    mem vào thảo luận thì toàn những ý kiến chả liên quan j đến tactic cả...
    có thể đó là do bạn chưa nghiên cứu kỹ các bài trong đó
    4rum chỉ đưa ra nhưng tac tốt nhất, phổ biến nhất để thảo luận thôi
    có thể mình sẽ góp ý cho BQT lập 1 topic riêng cho việc hỏi đáp topic , là nơi mà các mem đưa ra đội hình của mình và lối đá rồi các pro hướng dẫn chọn đội hình cho ( nó sẽ tương đương topic hỏi đáp A-Z dành riêng cho box tactics )

PS: fm là trò mọi người chỉ tham khảo của nhau chứ kô nên copy của nhau về mà xài trừ training ( nên copy vì nó đc test đi test lại rồi , chuẩn rồi hợp với tất cả các đội ) Tac cũng vậy , tự động não và xây 1 tac riêng của mình mới vui chứ Stif tự nghĩ và tự xài nhiều tac rất buồn cười và ngớ ngẩn như 4-1-1-1-3 đỡ đi :a31:

Số bài viết
    6,093
    Đã có box rồi đấy chứ PYT ( Post Your Tactics ) http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=189 , box Tactics là thảo luận cách xây đội hình, còn box PYT là thảo luận về 1 tactics nào đó . Bạn có thể post tactics của bạn vào đây rồi mọi người cùng góp ý.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới