Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 31
    Số bài viết
    38

Giải pháp nào cho hàng tiền đạo ?

Hiện tại em đang cầm MU.Mùa đầu tiên , em bán Tevez cho ARSENAL
    mang vè Auguero với cùng giá 30tr(pound),ko những thế , em còn mua thêm Podolsky 7tr.
    Hàng tiền đạo với 4 thằng thuộc loại hàng khủng Rooney , Berba , Kun , Podolsky nhưng kko hiểu sao , 4 thằng này tịt ngòi liên tục , hoặc cùng lắm ghi bàn rất ít . Em đã tìm mọi cách để kết hợp thằng này với thằng kia mà ko đc . Bác nào pro chỉ cho em cái tac cái
    Tiền vệ : R7,Nani,Anderson,Paul,Giggs , Inler,Bolzoni
    Hình như em còn thiếu 1 thằng nào đó có khả năng làm bóng như Cesc thì phải . Các bác nêu em ý kiến mua 1 thằng tiền vệ với .

Tiện đây : hậu vệ em thì chả có thêm thằng nào mới cả ngoài thằng Thiago Silva . nhưng hàng hậu vệ mà cho Rio-Vidic đá với nhau thì rất hay mắc những lỗi ngớ ngẩn .

Số bài viết
    1,696
    nói thật là trong FM 09 này, Rooney gần như vô dụng bạn àh !!
    bạn sử dụng tactics như nào nhỉ !thử nói ra mình xem nào !

retired ... !!

Số bài viết
    238
    Hiệu quả hay không còn phụ thuộc vào cả đội hình của bạn.
    Nhưng có cách giúp 2 tiền đạo hiệu quả hơn là : chọn 1 trong 2 cặp Rooney-Ber hoặc Kun- Ber.
    Rooney và Kun sẽ giữ vai trò liên kết với tiền vệ tức là đá thấp hơn Ber, còn Ber đá cao hơn.
    Đây chỉ là gợi ý thôi, cụ thể thế nào còn phải xem bạn đá đội hình thế nào đã.

We like to move it, move it

Số bài viết
    38
    chính vì sự kết hợp của bọn này quá khó mà giờ em ko biết nên làm thế nào . Set cho thằng Berba đá cắm thì cũng làm rồi , cho nó đá lùi thử như MU ngoài đời cũng làm rồi .Cả 3 thằng kia thì cũng thử set như berba . Xoay vòng các kiểu kết hợp nhưng ko tài nào mà cho nó có hiệu quả . Kun , R10 đá luôn dưới 6 . Berba trận ngon trận ko . Podolsky em đẩy về đá cánh trái , hiệu quả hơn là đá tiền đạo chả hiểu sao nữa

Số bài viết
    549
    Ber9 thuộc dạng tiền đạo kiến thiết...bạn cho nó đá hộ công thử xem..cho Kun đá cắm..(Kun thuộc dạng tiền đạo nhanh nhẹn bứt tốc độ rất tốt)..

Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    nói thật là trong FM 09 này, Rooney gần như vô dụng bạn àh !!
    bạn sử dụng tactics như nào nhỉ !thử nói ra mình xem nào !
    Acx, Roney mà dám chê tịt ngòi . Roney của tui, tuy không đoạt vua phá lưới nhưng đám bảo luôn nằm trong top3 nhé. Chẳng qua là do Tacs chưa chuẩn mà thôi.

Số bài viết
    38
    bác thử cho em các tac của bác em dùng thử xem nào

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungicp Bài viết
    Acx, Roney mà dám chê tịt ngòi . Roney của tui, tuy không đoạt vua phá lưới nhưng đám bảo luôn nằm trong top3 nhé. Chẳng qua là do Tacs chưa chuẩn mà thôi.
    ai cũng nói thế chứ ko phải mình mình đâu, chưa kể điểm của Rooney là 1 thất vọng to lớn trong FM 09 này !

retired ... !!

Số bài viết
    238
    Bạn thử sử dụng đội hình của mình xem, cả rooney và Berbatov hoạt động rất hiệu quả.
    Chú ý là để Rooney ở bên trái và Berbatov ở bên phải, các vị trí còn lại tùy biến sao cho phù hợp.

http://www.mediafire.com/?ommjwwu2mkn

We like to move it, move it

Số bài viết
    113
    Tớ đã thử nhiều tacs, set đủ kiểu như Rooney vẫn tịt ngòi, assist không, ghi bàn không nốt
    Trong FM, Rooney khá...vô dụng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới