Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn Balloteli và Pato, ai sẽ có tương lai hơn?

Người đã bình chọn
299. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Balloteli, tài năng trẻ của Inter Milan

158 52.84%
  • Pato, thần đồng Brasil đang chơi cho AC Milan

141 47.16%
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 74

Chủ đề: Balloteli Vs Pato

Số bài viết
    173
    bạn có cho nó tập Set Piece nhiều ko???nếu cho nó tập đủ thì khó mà xuống nhiều thế đc đâu...

Số bài viết
    365
    Hiện tại mình đang dùng cả 2 bé này.

Do mới sử dụng Balotelli được 1 mùa trong khi Pato 2 mùa nên chưa đánh giá chính xác được.

Tuy nhiên, để các bạn dễ tham khảo thì hiện tại mình thấy Pato đá hiệu quả hơn, chớp cơ hội tốt hơn Balotelli.

Balotelli thì đang được mình cho đá 3 vị trí: ST, AMR, AML tùy lúc và thấy có vẻ đá càng lúc càng tốt.

Sau 14 trận, nhận thấy điểm trung bình của Balo cao hơn Pato, mình nghĩ có lẽ trong FM2009 này, Bato tương lai sẽ tốt hơn Pato :a31:

Số bài viết
    66
    1 phiếu cho balotelli.
    Mua về cho đá dự bị nhưng mà vẫn ghi bàn đều đặn. Khi cần có thể cho nó đá cánh, vẫn tròn vai.
    Pato chưa đá thử lần nào nhưng thấy lũ scout báo về chỉ có 4 sao, kém 1 sao so vs hồi scout balo

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Duckie1811 Bài viết
    Xét hơn mà xét hơn ở cái chỗ đá chính/dự bị, lên tuyển với ko lên tuyển ấy hả nực cười. Thằng Pato đá lâu hơn mà vẫn dở như hạch ế. Còn 3lo ngon hơn là chắc, chỉ cần cậu đc trao cơ hội nhiều hơn
    Tôi ko tính trong FM, nhưng ngoài đời: Balo vẫn núp sau cái bóng của Ibra, Adri, Balo ko có nhiều K/n thi đấu, đá những trận ko quan trọng lắm. Pato lại khác, ACM gần như đá 1 TĐ: Pato.

Số bài viết
    42
    Tớ mua Balo cho đá cặp với Pato , thấy chả hiệu quả gì cả đành phải cho một mình Pato đá tiền đạo thôi

Số bài viết
    156
    ở ngoài thì chả biết Balloteli đá thế nào, nhưng còn trong game thấy chỉ số như thế thì quả thật là hơn Pato nhưng còn sau này thì có thể Pato hơn hoặc thua, cái đó tùy vào mỗi người chơi nữa

Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Don Don Bài viết
    bạn có cho nó tập Set Piece nhiều ko???nếu cho nó tập đủ thì khó mà xuống nhiều thế đc đâu...
    Cũng chẳng biết thế nào là đủ nữa, coach chỉ số cao vợi, training xưa nay vẫn để thế, nó xuống 17 rồi, train kiểu gì cũng chẳng lên lại, đá phạt giờ toàn ra ngoài, thiệt phí của
    Hay là do terry cho nó học PMM nhiều quá ta ?

Số bài viết
    161
    Pato chỉ hơn 3lo mỗi cái duy nhất, đó là kinh nghiệm thi đấu, Pato đc thi đấu nhiều chẳng qua ở Milan ko có những Ibra hay Adri, nhưng Inter lại có, việc 3lo ngồi ngoài cũng ko phải là chuyện lạ, nhưng chắc chắn nếu 3lo được trao cơ hội thuận lợi như Pato thì khả năng cậu hơn Pato rất nhiều.

La Grande INTER!

Số bài viết
    56

Icon14

Đó giơ`cứ tưởng thằng Balo da trắng, ai ngơ`... Tuy vậy minh` ko phân biệt da mau` nên vote cho ku Balo. New game lân` nao` scout cũng đanh` gia` la` "great assest 4 squad..."

Y!: anh_tuan9622
    http://www.hoanganhtuan.name/

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhtuan9622 Bài viết
    Đó giơ`cứ tưởng thằng Balo da trắng, ai ngơ`... Tuy vậy minh` ko phân biệt da mau` nên vote cho ku Balo. New game lân` nao` scout cũng đanh` gia` la` "great assest 4 squad..."
    Scout của bạn đánh giá Balotelli là Great Asset còn nhẹ, Scout của mình nó bảo là "Phải mua bằng mọi giá" kìa, đánh giá 7*

Balotelli hiện tại vẫn là cầu thủ duy nhất mà Scout của mình phải dùng câu "Phải mua bằng mọi giá", trong khi các cầu thủ khác chỉ ở mức "Great Asset" hoặc "Phải nghiêm túc xem xét vấn đề mua cầu thủ này"

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới