Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    70
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Mình đánh giá Camacho bản FM2009 tốt hơn FM2008.

Bản này lực tốt và được đánh giá cao hơn, Scout và Coach của Milan đánh giá luôn ở mức 5* - 6*, dao động tùy lúc và tùy phong độ.

Hiện tại do phải cạnh tranh vị trí với Veloso, Palombo, Flamini, Ambrosini, Diarra nên nói thật là không được đá chính nhiều (do nhỏ tuổi, ưu tiên mấy ông già hơn 1 tí). Tuy đá dự bị nhưng khá tròn vai, mình nghĩ nếu được đá chính liên tục sẽ phát triển rất tốt.

Khi đã được Scout và Coach (đẳng cấp Continential hoặc World Class) đánh giá 5* trở lên thì nếu được đá chính liên tục rất dễ lên hàng Worldwide.
    Mình choi R.madrid mùa 2 tậu nó về hết $35.5M (rẻ chán do tống được M.Diara cho sevilla được 38M). Không phải buồn tí nào dù nó mới 19t
    Nó giống như là Fabregas + gatuso: .Tuyến giữa dùng nó + L. Diarra hoàn toàn yên tâm

Số bài viết
    131
    Mình thấy camacho thiên về thủ hơn là công.Mình dùng javi martinez đá cặp với camacho ở tuyến giữa thấy ổn lắm.Javi Martinez thường xuyên dâng lên và có những cú sút xa thành bàn cực đẹp mà sao ko thấy ai nhắc tới nhỉ, toàn nhắc tới camacho.

Số bài viết
    34
    đã test, mua ngay mùa đầu, cho ngay xuống U19 để học tập đã
    Nó đã dc đấy, bọn Sevilla cứ gạ mua suốt... nhưng đời nào chịu bán híhi..tốn 11M rước từ ATM về Barca

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Mình thấy camacho thiên về thủ hơn là công.Mình dùng javi martinez đá cặp với camacho ở tuyến giữa thấy ổn lắm.Javi Martinez thường xuyên dâng lên và có những cú sút xa thành bàn cực đẹp mà sao ko thấy ai nhắc tới nhỉ, toàn nhắc tới camacho.

Camacho cũng hay ghi bàn đấy, toàn sút xa.

Số bài viết
    2,202
    Mới trẻ thế này mà lực đã ngon rồi không biết train thêm thì thế nào nhỉ!
    Bản 08 mình cũng mua anh này nhưng chưa dùng lần nào chán ghê về phải thử ngay mới được!

...Legend...

Số bài viết
    24
    e thấy các bác cứ nói quá.chú này nếu mà đã mua đc veloso thì ko fai mua chú này làm gì.veloso+ diara là điên rôi

Số bài viết
    34
    Thằng này mùa thứ 2 mua về 34M, cho đá chính lun, đá cực ổn mỗi tội PA hơi thấp ko lên đc nnữa

Số bài viết
    139
    mình thì cho camacho đá cặp với veloso ở hàng tv.
    mình vừa đem về từ ALM với giá 15M Pound.
    thấy tên này đá cũng ổn,công thủ tốt.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    12
    camacho thì mua được ở khoảng 7.5mil anh . thủ chắc công được . đặc biệt là phối hợp với hàng hậu vệ rất tốt .

Hjhjhj

Số bài viết
    820
    Vị trí của nó thiếu ST , nếu ko thành luôn 1 hàng dọc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới