Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    203
    Hic, mình đã lên hỏi thẳng tác giả, hoá ra đây là 1 lỗi hiển thị (mà SIgames nhất định không sửa).

Bây giờ ai còn có vấn đề thì mở notepad paste dòng sau vào:

Mã:
    <record>
        <boolean id="dont_scan" value="true"/>
        <boolean id="dont_recurse" value="true"/>
    </record>
    Save as là config.xml rồi bỏ vào skins folder .

Làm bước này sẽ giúp skin gốc hoặc bất cứ skin nào không vô tình dùng font nền ở đâu khác

nguồn: http://community.sigames.com/showthread.php?t=65564

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhpm2010 Bài viết
    đã chọn nhưng vẫn ko thấy skin đâu mà chỉ có skin default FM2009 thôi? Làm thế nào để chọn skin steklo bgio?
    Cái này có lẽ bạn chưa bỏ cái skin Steklo09 vào đúng folder của nó. Giờ hãy thử lại các bước sau:

1) Đầu tiên là down skin về đã
    2) Bung file skin đã download
    3) Cut folder đã được bung
    4) Tìm tới folder skin - giá trị gốc thường là My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins rồi Paste vào đó - Vậy là xong

Ngay cả khi đang chơi FM mình lấy skin mới trên mạng vẫn còn load được bình thường, không cần thoát game ra nữa là.

Số bài viết
    32
    Hix...mình cũng bị giống bạn linhpm2010...đã down về làm i như hướng dẫn, copy vào thư mực skins nhưng khi vào thì ko thấy skins này trong game. Có ai biết lý do làm sao ko ạ, chắc chắn đã làm theo như hướng dẫn.

Số bài viết
    320
    èo cái skin này hiện h xấu wa cũng khoái steklo ...nhưng chắc đợi nó chỉnh sữa thêm...hiện h mình thấy skin dDs 09 v2 là đẹp nhất

Số bài viết
    3
    Không biết đây có phải vấn đề các bác gặp fải ko
    Khi các bác down file nén về giải nén ra sẽ có foder steklo_09, nếu bác quẳng ngay nó vào My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins thì sẽ ko thấy trong skin này ở trong game, các bác fải mở foder ra, bên trong có 2 foder khác là steklo_09steklo_09_left, copy 2 foder đó và quẳng vào My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins thì nó sẽ hiện skin ra trong game. Các skins khác cũng tương tự vậy Chỉ là thao tác rât đơn giản, ko biết có giải quyết dc vấn đề của các bác ko.....
    Nếu giúp dc các bác thì J10 tôi rất vui,
    còn vấn đề nền trắng chữ trắng, J10 tôi có làm như bác gadongta mà chưa giải quyết dc, mong bác giúp lại ...^^
    thank bác trước

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gadongta Bài viết
    Cái này có lẽ bạn chưa bỏ cái skin Steklo09 vào đúng folder của nó. Giờ hãy thử lại các bước sau:

1) Đầu tiên là down skin về đã
    2) Bung file skin đã download
    3) Cut folder đã được bung
    4) Tìm tới folder skin - giá trị gốc thường là My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins rồi Paste vào đó - Vậy là xong

Ngay cả khi đang chơi FM mình lấy skin mới trên mạng vẫn còn load được bình thường, không cần thoát game ra nữa là.
    Điều nì mình bít từ khi còn chơi CM, nhưng cái chính là nó ko hiện skill steklo thì chọn làm sao dc?

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của paolorossiFM Bài viết
    lúc đầu mình cũng bị giống bạn này , download skins về mà ko mục steklo để chọn trong mục skin , đã vậy còn bị màn hình và phông chữ màu trắng( nhiều bạn cũng gặp phải tình trạng này ) , nhưng bây giờ thì mình đã dùng được skin steklo này mà ko có tình trạng đó nữa, mình làm thế này :
    đầu tiên delete hết các skins có trong thư mục skins , sau đó lên 4rum down skin itunes09 giải nén ra rồi chép 2 thư mục itunes09left và itunes09right vào thư mục skins sau đó vào fm2009 vào mục chỉnh skins chọn skins itunes09, sau khi thay đổi skins default bằng skin này xong , lại lên 4rum down skin steklo2009 về , giải nén đựoc 2 thư mục steklo_09_left và steklo_09 chép thẳng vào thư mục skins sau đó vào fm2009 vào mục chỉnh skins , bây giở skin steklo đã có và ko bị phông chữ và nền màu trắng nữa
    Đã test như bạn hướng dẫn kết quả chỉ có skill iturn 09! ko hề có skill steklo! ko hiểu lỗi j đây ta??????????

Số bài viết
    32
    Cảm ơn J10 rất nhiều. Mình đã load được skin rùi.

Số bài viết
    5
    skin rất đẹp nhưng màn hình menu có cái background russia soviet nên thấy kì kì sao đó

Số bài viết
    443
    Vậy thì down cái này về thì khỏi cần down backgrounds cũng đc hả anh ???????

Cristiano Ronaldo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới