Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 31
    Số bài viết
    562
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bloodychild Bài viết
    down về rồi bỏ vào thư mục C:\Documents and Settings\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins đúng ko? nhưng vào trong game dek thấy hiện lên???
    Bỏ vào thì làm gì đã hiện lên ngay cho bạn , cái gì nó cũng phải từ từ giống như ăn cơm nóng mà không thổi thì bỏng chết à

Copy vào đường dẫn xong thì bạn mở FM lên vào options/preferences/display and sound và tại mục skin chọn skin steklo mà bạn vừa down ở trên ấy, nếu chưa chọn dòng ''Always reload on confirm'' thì hãy chọn nó và bỏ dòng ''Use skin cache'' đi rùi nhấn confirm và chờ đợi nó sẽ hiện ra cho bạn

Số bài viết
    203
    Mình bị cái lỗi này thì chỉnh sửa thế này đây nhỉ ?? Skin này chắc có lẽ tác giả phát triển trên Vista, mình vẫn dùng XP, có thể thiếu font chăng, mà không biết thiếu thì thiếu font nào đây!!! Mình load cả 3 skin El Tolero, Tumma và Skeklo thì chỉ cái đều tiên hiển thị tốt (nhưng chỉ có LHS thì không chịu nổi), 2 cái còn lại đều bị lỗi hiển thị màu như thế này.

Số bài viết
    562
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gadongta Bài viết
    Mình bị cái lỗi này thì chỉnh sửa thế này đây nhỉ ?? Skin này chắc có lẽ tác giả phát triển trên Vista, mình vẫn dùng XP, có thể thiếu font chăng, mà không biết thiếu thì thiếu font nào đây!!! Mình load cả 3 skin El Tolero, Tumma và Skeklo thì chỉ cái đều tiên hiển thị tốt (nhưng chỉ có LHS thì không chịu nổi), 2 cái còn lại đều bị lỗi hiển thị màu như thế này.

Mình dùng trên XP có sao đâu
    Move hết skin đi nhá rùi vào FM chơi với skin mặc định sau đó chép lại skin này vào chọn nó và confirm lại đi nhớ nên để 1 skin trong thư mục thôi cho lành

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cloudstrife Bài viết
    Mình dùng trên XP có sao đâu
    Move hết skin đi nhá rùi vào FM chơi với skin mặc định sau đó chép lại skin này vào chọn nó và confirm lại đi nhớ nên để 1 skin trong thư mục thôi cho lành
    Mình thứ rồi, chỉ để 1 skin trong skin folder nhưng không thay đổi gì cả. Mình xoá sạch cả cache rồi reload lại từ skin default rồi chỉnh về skin Steklo nhưng cũng không có tác dụng gì. Cái el tolero là skin DUY NHẤT hiển thị chính xác nhưng mấy năm nay mình đâu có dùng skin nào LHS đâu, phải dùng nó đúng như là trói tay lại vậy, thà dùng default còn đỡ ức chế hơn.

Số bài viết
    25

Icon8

Bỏ vào thì làm gì đã hiện lên ngay cho bạn , cái gì nó cũng phải từ từ giống như ăn cơm nóng mà không thổi thì bỏng chết à

Copy vào đường dẫn xong thì bạn mở FM lên vào options/preferences/display and sound và tại mục skin chọn skin steklo mà bạn vừa down ở trên ấy, nếu chưa chọn dòng ''Always reload on confirm'' thì hãy chọn nó và bỏ dòng ''Use skin cache'' đi rùi nhấn confirm và chờ đợi nó sẽ hiện ra cho bạn

đã chọn nhưng vẫn ko thấy skin đâu mà chỉ có skin default FM2009 thôi? Làm thế nào để chọn skin steklo bgio?

Số bài viết
    209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhpm2010 Bài viết
    đã chọn nhưng vẫn ko thấy skin đâu mà chỉ có skin default FM2009 thôi? Làm thế nào để chọn skin steklo bgio?
    vào display and sound,chọn skin bạn muốn sử dụng rồi confim,ko dc nữa thì//

Số bài viết
    2,079
    skin đẹp , chỉ số hơi khó nhìn có thể edit được thanks cloud , chờ cloud edit nữa thì tuyệt vời

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của langtubuonpy Bài viết
    vào display and sound,chọn skin bạn muốn sử dụng rồi confim,ko dc nữa thì//
    Thì vẫn ko dc mới hỏi mọi người ma!

Số bài viết
    23

ý mình là vào trong game,phần skin để chọn thì ko thấy skin steklo hiện lên.mình cũng đã dùng skin này hồi FM2008 roài,đẹp nên mới down về để dùng nhưng mà ko lên.

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bloodychild Bài viết
    ý mình là vào trong game,phần skin để chọn thì ko thấy skin steklo hiện lên.mình cũng đã dùng skin này hồi FM2008 roài,đẹp nên mới down về để dùng nhưng mà ko lên.
    lúc đầu mình cũng bị giống bạn này , download skins về mà ko mục steklo để chọn trong mục skin , đã vậy còn bị màn hình và phông chữ màu trắng( nhiều bạn cũng gặp phải tình trạng này ) , nhưng bây giờ thì mình đã dùng được skin steklo này mà ko có tình trạng đó nữa, mình làm thế này :
    đầu tiên delete hết các skins có trong thư mục skins , sau đó lên 4rum down skin itunes09 giải nén ra rồi chép 2 thư mục itunes09left và itunes09right vào thư mục skins sau đó vào fm2009 vào mục chỉnh skins chọn skins itunes09, sau khi thay đổi skins default bằng skin này xong , lại lên 4rum down skin steklo2009 về , giải nén đựoc 2 thư mục steklo_09_left và steklo_09 chép thẳng vào thư mục skins sau đó vào fm2009 vào mục chỉnh skins , bây giở skin steklo đã có và ko bị phông chữ và nền màu trắng nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới