Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 85
    Số bài viết
    34
    Bạn ơi làm thế nào để hiện cái bảng set cầu thủ vậy ?

Số bài viết
    996
    Chài đang chơi thử 9.2.0 thấy có vẻ như khả năng ghi bàn của Cardozo có giảm xuống

Không biết có phải không vì đá preston mua được nó cũng 29t rồi

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    9
    mình dùng chú này. Hix đã cố gắng tạo điều kiện ra sân liên tục nhưng đá chán quá toàn fải thay ra. Ko biết các bác set thế nào ? Hiện mình đang cầm Mu

Số bài viết
    6
    tôi dung thằng này cũng thế chỉ được 2 mùa ghi khoảng 30 bàn 1 mùa từ mùa 3 đá rất chán, tui cầm Milan

Số bài viết
    34
    Đội hình em đang có 5 tiền đạo: Rooney, Berbatov, Tevez, Ballotelli, Cardozo, xoay xòng liên tục nên chả có thằng nào 1 mùa ghi >20 bàn cả Ai giúp em set cái tac với, hok biết nên bán thằng nào lun. Hôm trc' định bán Ber thì 2 trận nó làm cho 4 bàn thế là lại suy nghĩ lại ...

Số bài viết
    179
    9.0.2 thằng này đá ngu kinh khủng . Sút xa thì ko vào, đánh đầu thỉnh thoảng được 1 nhát, chạy thì kém, đá phạt toàn trúng hàng rào. Giá 9.0.1 thì đúng là sát thủ sút phạt ^^. Fm08 sút xa thì vô đối thật . 1 mình anh cắm trên, 3 trong 4 em AMC Kaka Diego Seedorf Dinho hỗ trợ nhồi bóng như nhồi vịt mà éo làm ăn được gì hết

Send me my angel

Số bài viết
    28
    ai dám noi thằng này đá ngu chài, tại hok bít set nó rồi, cho nó max sút xa, cho đá phạt ,phạt góc cánh phải, phải nói là vô đối , chưa đá het mùa mà nó 30bàn + 25ass,mình cầm man, cho nó đá tiền đạo cao, rooney đá tiền đạo kiến thiết, phải nói là vãi chưởng:a31:

Số bài viết
    70

Cardozo 9.3 các trận đầu mùa

Chơi 11 trận (real Madrid) làm 18 bàn chưa kể 4 bàn cho DTQG

tactics:

Số bài viết
    196
    Thằng này bản 9.0.3 vẫn đỉnh lắm. Sút xa thì hiếm vào, nhưng đánh đầu và sút phạt thì quá khủng. Bác tăng phần trainning sút phạt cho nó, sau 1 ,2 trận đầu sút phạt chưa ngon, nhưng từ trận thứ ba thì ....xác suất vào đến hơn 80%. Tui cho Di Maria sút phạt góc, thèng này đánh đầu như điên. Tui đá At Madrid , mới có nửa mùa giải mà có mấy trận chú này lập hattrick:1 quả đánh đầu phạt góc, một quả sút phạt và một quả hãm thành.

Số bài viết
    70
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Thằng này bản 9.0.3 vẫn đỉnh lắm. Sút xa thì hiếm vào, nhưng đánh đầu và sút phạt thì quá khủng. Bác tăng phần trainning sút phạt cho nó, sau 1 ,2 trận đầu sút phạt chưa ngon, nhưng từ trận thứ ba thì ....xác suất vào đến hơn 80%. Tui cho Di Maria sút phạt góc, thèng này đánh đầu như điên. Tui đá At Madrid , mới có nửa mùa giải mà có mấy trận chú này lập hattrick:1 quả đánh đầu phạt góc, một quả sút phạt và một quả hãm thành.
    Tăng training sút phạt như thế nào? Bạn chỉ giúp mình với. Mình ko biết cách chỉnh/
    Thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới