Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 85
    Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Don Don Bài viết
    t có ý kiến,bạn nói cho thằng đá cạnh đá thu hút hậu vệ thì bạn phải để Creative Freedom cao chứ nhỉ?thế nó mới hoạt động rộng và thu hút hậu vệ băng lên kèm nó chứ???
    Mình cũng từng làm như thế khi đá MU. Cho R10 đá cạnh và kéo lên hết cỡ

Kq cực kì tồi khi R10 đá cực lởm và khoảng trống cho Cardozo hầu như không có khi xem full match

Mà đây là box thảo luận về cầu thủ đâu phải về chiến thuật

hết mùa thứ nhất Ghi bàn hơi ít vì mấy trận cuối tự nhiên tịt ko lí do

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Trường Xuân : 07-12-2008 vào lúc 05:48 AM

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    173
    vì bạn post cái chiến thuật lên nên t mới có ý kiến ý cò tí...

Số bài viết
    10
    khiếp thật,thăng của em ghi cả mùa đầu đc 20 bàn thôi.Chẳng ăn dc phát pelnaty suốt cả giải

Số bài viết
    320
    đề nghị bác Tl up lên cái tac đê

Số bài viết
    30
    thề là nhìn điểm ku này phê lòi =P~ nhưng tớ đang cầm MU , có Rooney , Berbatov , Balotelli, vừa mua thêm Hunterlaar

Hunterlaar , Berbatov đều là mẫu tiền đạo cắm to cao , nên k muốn mua thêm Cardozo vì lối đá giống quá

nhưng mùa đầu đá đến vòng 30 mà ở giải ngoại hạng mấy ông này mới ghi đc tầm 17, 18 bàn ít quá

đắn đo k biết có nên mua ku này về k

Số bài viết
    996
    Với hàng tiền đạo thế kia thì không nên mua thêm làm gì
    Toàn hàng khủng cả, cái thiếu là tìm ra cách set thích hợp thôi bạn ơi

Ví dụ Cardozo cho đến giờ mình thấy cách set mình post ở trang đầu và cách set người đá cặp post ở trang trước là khá hợp lí. Không biết còn cách nào hay hơn không?

PS: 10 trận đầu mùa giải thứ 2 Để ý thành tích ghi bàn khi đá cho CLB và khi đá cho quốc gia nhé ^^!==> cách set chuẩn ảnh hưởng rất nhiều đến thành tích ghi bàn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Trường Xuân : 08-12-2008 vào lúc 11:05 PM

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ManUtd_HAT Bài viết
    thề là nhìn điểm ku này phê lòi =P~ nhưng tớ đang cầm MU , có Rooney , Berbatov , Balotelli, vừa mua thêm Hunterlaar

Hunterlaar , Berbatov đều là mẫu tiền đạo cắm to cao , nên k muốn mua thêm Cardozo vì lối đá giống quá

nhưng mùa đầu đá đến vòng 30 mà ở giải ngoại hạng mấy ông này mới ghi đc tầm 17, 18 bàn ít quá

đắn đo k biết có nên mua ku này về k
    Kinh nghiệm là bác đừng ham quá bác à, mình từng ham mua 1 đống về rồi không thể sắp xếp cho nó đá thì dễ Unh và làm ảnh hưởng toàn đội, còn bác xoay vòng nhiều quá thì chẳng thằng nào đá tốt vì nó chưa kịp quen với tactic, với cách di chuyển của đồng đội thì bác lại cho nó tạm nghỉ

Nhìn dàn tiền đạo của bác thì có 2 phương án:
    - Hoặc chơi đội hình có 2 tiền đạo
    - Hoặc bán bớt đi, để nhiều nhất 3 tiền đạo, trong đó có 1 thằng có thể đá AMC như Balotelli để nó đá phụ vị trí khác.

Phải chấp nhận thôi bác à

Số bài viết
    173
    Rooney,Berba,Balo,Hunterlaar thế thì là sưu tầm cầu thủ về đội chứ đâu phải quản lí,đá thế mất hay...đội phải có thằng đá chính thằng dự bị vậy mới cân bằng
    đúng đấy,cầu thủ ngon mà set tactic ko ra gì,ko hợp với khả năng của nó thì cũng ko ăn thua đâu

Số bài viết
    30
    ko phải đâu mua Balo về khi ki mới 18 tuổi , mà nó đa năng nữa.
    Còn cặp tiền đạo chính là Ro10 và Berbatov , đá khá ổn nửa mùa đầu. Nhưng đến tháng 12 Ro10 chấn thương gần 2 tháng T____T nên mùa đông phải vác vội thằg Hunterlaar về đấy chứ

lúc thằng Hunterlaar accept mới để ý ku Cardozo nè , ko thì đã mua ku này rồi

trong mùa giải khắc nghiệt , việc có 4 tiền đạo ( như Inter ngoài đời ) là chuyện rất bt mà có j` đâu mà sưu tầm

Số bài viết
    996

Một phần thưởng xứng đáng, ngay mùa giải thứ 2

Ai bảo anh kém ade nào

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới