Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 35
    Số bài viết
    174
    -Đúng rùi, cứ up cái tactic lên cho anh em thử là biết ngay, up vài trận đấu nữa

Số bài viết
    108
    Mệt quá, úp gì mà úp. Có tactic nào cũng vậy, không bao giờ có thể thắng( thường xuyên) với tỷ số kinh hoàng như vậy nếu không xài cheat. Có thể là xài FMM, add manager...ect..ect...
    Post cái ảnh lên là biết cheat liền, bày đặt "băn khoăn", "suy nghĩ " về vấn đề "cánh trái", "cánh phải" . Này nhé, mình thằng Theo ghi được 3xx bàn, mà thằng kiến tạo nhiều nhất(Fabregas) chỉ kiến tạo được có 3x bàn, vậy hầu hết là nó...dẫn 1 mạch từ phần sân nhà sang phần sân khách và...bem. Vậy không xài cheat thì thằng đó là Superman, songoku..chắc

Mã:
    Nhân sinh tịch mịch, hà tất đa phiền ưu

Số bài viết
    217
    chán , nếu khoe thành tích của mình thực sự có thì hãy lên khoe , up cái hình của Theo xem nào ? không 20 finish,20 longshot ,20 composure ,20 ... thì phí . Còn mấy cái hình cám lợn kia thì Vic vào Pain ( kô cần photoshop như của Terry ) làm mấy cái click chuột thì 5000000 bàn cũng có ^^ . Tốt nhất là mod nên đóng cái topic này lại cho xớm chợ . Vic ghét nhất là mấy thằng cheat mà còn lên tiếng khoe khoang . Mà cái ông W.. gì gì đó cũng làm biến đi cho sớm chợ .

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Hic, người cần ra mặt nhất thì chẳng thấy đâu. Sợ nên trốn chăng . Toàn để anh em bàn luận xuông thế này:fencing: . Thế thì close cái topic này lại thôi, còn anh em chúng ta lại "tự làm khắc sướng" zậy

Số bài viết
    41
    HÌnh ảnh không có vẻ chỉnh sửa gì cả? Cheat ở đây chắc là chỉnh sửa file save. Nếu bác Whitesnakes không cheat có thể up file save cho mọi người thưởng thức :peace: , hoặc đá online để mọi người có cơ hội học hỏi tài năng của bác.

Số bài viết
    90

Bốc Phét Không Gặp thời....!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Serge Bài viết
    Mệt quá, úp gì mà úp. Có tactic nào cũng vậy, không bao giờ có thể thắng( thường xuyên) với tỷ số kinh hoàng như vậy nếu không xài cheat. Có thể là xài FMM, add manager...ect..ect...
    Post cái ảnh lên là biết cheat liền, bày đặt "băn khoăn", "suy nghĩ " về vấn đề "cánh trái", "cánh phải" . Này nhé, mình thằng Theo ghi được 3xx bàn, mà thằng kiến tạo nhiều nhất(Fabregas) chỉ kiến tạo được có 3x bàn, vậy hầu hết là nó...dẫn 1 mạch từ phần sân nhà sang phần sân khách và...bem. Vậy không xài cheat thì thằng đó là Superman, songoku..chắc
    Nghe bác này nói hợp lí lắm !
    Trc em còn băn khoăn nhưng giờ thì em tin ông này giở trò rùi !
    Thất vọng ! Chơi như vậy thì chơi làm đéc gì !
    Mà ko thấy ông này lên thanh minh nhỉ ???
    Chắc bị lộ rồi xấu hổ nên ko dám ra mặt !
    Vậy mà còn bày đặt bàn tán đọi hình thế này thế nọ để đạt kỉ lục như ậy
    Chán
    Anh em tẩy chay ông này đi !
    .....TB: Bác Terry ơi ! vào múa mấy đường thành 500 bàn đi cho em xem cái !
    để chứng minh là ông đó dở trò !
    OK!!!!!!!!!!

Số bài viết
    638
    Ko có Terry mà có Drogba 715 bàn, các bác xem đỡ buồn

Số bài viết
    20

F........

Tranh cãi nhiều mệt quá ......
    Tùy cách nghĩ các ông vậy.... Muốn nghĩ thế nào cũng được....Pó tay...

Số bài viết
    170
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Whitesnakes Bài viết
    Tranh cãi nhiều mệt quá ......
    Tùy cách nghĩ các ông vậy.... Muốn nghĩ thế nào cũng được....Pó tay...
    Up thì up hẳn cái tactic người ta mới biết chỉnh instruction thế nào, đây có mỗi cái hình positions thì biết được ông "giỏi" thế nào. Mà lần sau chụp hình thì save lại với định dạng jpg nhá, để bmp thế này nặng quá

Số bài viết
    217
    Haaaaaa cái đội hình đó vui thiệt đó , dùng arsenal đá friendly với LaytonOrien ( đội nghiệp dư ) thua 0 :3 ^^ ... Vui quá ...cảm ơn đã cho đội hình mới dùng để bán độ . Nếu mà bác đá cái Tac này hay thế sao không dám up cái save lên ^^ . Mà thôi , ai chả biết bác làm cái trò gì rồi , không cần thanh minh , cứ coi như là FM07 bị lỗi vậy , mà lỗi này muôn đời không chữa được ^^ , nó thuộc về lỗi hiểu biết của người chơi mà ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới