Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    320
    sax cái kết quả của bạn sao trái ngược với đội hình wa
    Tấn đông cầu thủ tấn công thì ghi trung bình dc có 1 bàn ......nhưng phòng thủ lại ko bị thủng dzù có hơi mỏng cho thấy tuyến giữa của bạn chơi tốt càng quét đúng như bạn nói......nhưng tiền đạo vẫn còn kém sự hiệu wa ^^

Số bài viết
    238
    - To 2love1989 : Gelson em bán mất tiêu rồi , còn Elano để dự bị cho Matias. Còn slt là do em không team talk gì hết kệ thằng asst
    - To Nesscafe : Với đội hình này tiền vệ mạnh thật nhưng mà vị trí tiền đạo của Robinho gần như là vô dụng, đá toàn bị 5 điểm , set đủ kiểu rồi vẫn không được.Đá vẫn thắng nhưng ghi được ít bàn quá, ít những trận 2-0, 3-0 xem cho đã mắt nên em không nghiên cứu đội hình này nữa, mặc dù gặp đại gia Arsenal hay Chel mà áp dụng đội hình này thì thắng gần như chắc chắn.

Số bài viết
    227
    Công nhận đội hình này đá với các đại gia trên sân nhà của bọn nó bảo đảm không thắng cũng phải hòa Nhưng đừng áp dụng cho Newcastle nhé Ku Owen với Obafemi qua cái rụp Mình đã áp dụng chiến thuật này rồi, cách set khác một chút thu đựoc kết quả cũng khá

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    238
    Đúng rồi bác ơi, em sợ nhất đội Newcastle và thằng Martin , nó lùn mà toàn đánh đầu ngon lành trước fazio với micah mới sợ chứ, nó chạy cái 2 DC té khói luôn

We like to move it, move it

Số bài viết
    320
    Hixx mình cũng bị giống như bạn roài............mình chơi Liverpool set tấn công mừ sao ....tụi nó cũng ghi trung bình 1 bàn 1 trận thoai

Số bài viết
    19
    /set pass hàng tiên vệ : 2 MCd set (low) short ; MRL set (low) direct. Tiền đạo: Robinho để forward rarely và 2 tiền đạo set pass Direct. Thử đi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới