Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 234561454 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 708
    Số bài viết
    12
    HP DV2000 4Gh.Ram. AMD X2 2.1Gh o day la` minh` Crack ko dc chu' da~ choi dau ma` ko dc.

Số bài viết
    156
    Sao ko chơi được vậy nè.
    Intall xong chạy các file trong crack "FM2009_v9.1.0_Patch", sau đó chạy "fm91_t1" đè lên fm.exe mà ko chơi được.
    Báo lỗi: "This application has failed to start because d3dx_37.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem"
    Sao lại tự nhiên thiếu file d3dx9_37.dll nào đó.
    tôi cũng bị như cậu đấy, mà lên mạng tìm file đó mà down xong bỏ vào C:\Windows\System32\ là okie chạy bình thường

đây là link down file d3dx9_37.dll đây

Số bài viết
    0
    cho mình hỏi
    mình ko giải nén được. Nó toàn đòi "need have a the following volume",nghĩa là sao?
    thanks!

Số bài viết
    0
    Jup em với các pác.hix,em vừa mới mới cài xog fm2009(1dvd mua ngoài tiệm),sau khi đã chạy patch 9.1.0,em tiếp tục copy file:"fm91_t1" vào folder vừa cài đặt.tiếp đến e chạy file này,chọn target là file"fm"(có đường dẫn đến thư mục cài đặt).Sau đó nhấn start thì 1 bảng tb :"file not found or file access error".Hix,sau đó e nhắp vô fm chơi thử thì nó vẫn hiện bảng:product key.E mò từ tối tới h vẫn ko choi dc.Mong các pac zup e.e cảm ơn trước!!!

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DH24KT01 Bài viết
    Jup em với các pác.hix,em vừa mới mới cài xog fm2009(1dvd mua ngoài tiệm),sau khi đã chạy patch 9.1.0,em tiếp tục copy file:"fm91_t1" vào folder vừa cài đặt.tiếp đến e chạy file này,chọn target là file"fm"(có đường dẫn đến thư mục cài đặt).Sau đó nhấn start thì 1 bảng tb :"file not found or file access error".Hix,sau đó e nhắp vô fm chơi thử thì nó vẫn hiện bảng:product key.E mò từ tối tới h vẫn ko choi dc.Mong các pac zup e.e cảm ơn trước!!!
    ban jong' minh` day'...hix hix cung` chung cảnh ngộ

Số bài viết
    16
    có cái crack nào chạy đc go on holidays chua các bác

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của metallica86 Bài viết
    có cái crack nào chạy đc go on holidays chua các bác
    Hiện tại chưa có 1 crak nào có thể chạy đc Go on holidays, đó là điều đã đc khẳng định chắc chắn. Tuy nhiên crack cũ đã đc SFM post hoàn toàn chạy đc phần còn lại của game ngon lành.

Mình nghĩ ko có go on holidays đôi khi lại hay, khiến ta toàn tâm toàn ý vào game hơn (dù có hơi bất tiện trong việc qa ngày khi nghỉ hè )

Số bài viết
    56
    Cài cái steam gì đó nó đòi phải có serial thì phải làm sao hả các bác? Trong các thư mục tải về ko thấy số serial nào cả.

Số bài viết
    138
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của DH24KT01 Bài viết
    ban jong' minh` day'...hix hix cung` chung cảnh ngộ
    Trả lời kèm theo Trích dẫn

2 lỗi này đã hướng dẫn fix rồi mà bạn
    Chắc bạn dùng Vista nên bị ko patch được.Nếu dùng Vista thì phải tắt User Account Control đi.
    Để tắt UAC, vào Control Panel, gõ “UAC” vào ô tìm kiếm. Sau khi bảng điều khiển UAC xuất hiện, chọn Turn off User Account Control.

Còn nó đòi key thì là do bạn chưa copy crack đấy.

Tớ down 25part bản chuotchet giải nén và cài đặt tất cả đều rất ngon.Hiện tại chỉ có 1 lỗi đang gặp phải là toàn bị đẩy ra do lỗi crash drum.
    Hơn nữa là các logos,faces,kits.... defauld thì ko thấy có.Bạn nào giúp mình nhé

Số bài viết
    33
    cho mình hỏi xíu :
    Cái Patch 9.01 dùng làm gì và phải cop vào đâu ?
    Ko phải bản của FM5 cho đã bao gồm Patch và Crack rùi seo?
    Mình ko biết cái Patch 9.01 làm gì ... Niệm tình chỉ giáo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới