Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 708
    Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết

số lượng coach là do tùy chủ tịch CLB yêu cầu bạn ạ tất nhiên nếu hack thì bao nhiêu chắc cũng ko thành vấn đề
    CLB của mình cho 6 coaches thôi. Nhưng hôm nọ thằng bạn nó vào làm kiểu gì mà ký đc hơn 6 thằng. Bạn nói hack là làm như thế nào để có nhiều coach. Mình đang chơi CLB yếu nên khó ký đc coach nhiều lực tốt, nên phải chơi nhiều coach chuyên từng mảng riêng để có đc training 6-8 sao

Số bài viết
    8
    Mã:
    to try to blast the ball in to the back of the net
    to stay on his feet when tackling the player
    to  throws himseft into tackles
    to try and rifle free kick in
    to places his shots in to the conner of the net
    Những cái trên có nghĩa tiếng việt là gì ?

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của basos Bài viết
    Mã:
    to try to blast the ball in to the back of the net
    to stay on his feet when tackling the player
    to  throws himseft into tackles
    to try and rifle free kick in
    to places his shots in to the conner of the net
    Những cái trên có nghĩa tiếng việt là gì ?
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4119 bạn vào đây xem này, có đầy đủ về Preferredmove đấy

Số bài viết
    8
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4119 bạn vào đây xem này, có đầy đủ về Preferredmove đấy
    không lẽ mắt mình mờ ,thấy chỗ nào chết liền.

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của woody8985 Bài viết
    Cho hỏi có ai biết làm thế nào để sign đc nhiều hơn 6 coach không? Thằng bạn tui nó sign đc cả chục thằng coach. Nó bảo là do 1 lỗi nhưng nó không chịu chỉ cho tui. Cám ơn nhiều:a31::a31::a31:
    Fm9 ko biết còn bị kiểu "Cheat đúng luật" như FM8 ko nữa. Hồi chơi FM8 thì cứ ký hợp đồng với 1 Coach sẵn có của mình thành Ass.Manager. Cứ lần lượt mà làm, 1 Ass.Manager thì lại ký đc với 1 thằng Coach khác. Bao nhiêu Coach thì tùy, 6 hay 9 đc hết.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của basos Bài viết
    không lẽ mắt mình mờ ,thấy chỗ nào chết liền.
    Ko hẳn là thế,những câu bạn hỏi trong link đó có hết nhưng nó ko viết chính xác như thế mà có khác đi, h mình sẽ dịch lại
    to try to blast the ball in to the back of the net:cố gắng tạt vào sau lưới, hơi tối nghĩa,bác nào vào thì dịch lại câu này
    to stay on his feet when tackling the player:định chuồi bóng thằng nào thì cũng cố mà đứng thẳng
    to throws himseft into tackles:nhoài người ra mà chuồi bóng
    to try and rifle free kick in:cố kiếm những quả đá phạt
    to places his shots in to the conner of the net:sút vào góc khung thành

Số bài viết
    39
    Mình muốn save game đang chơi để sang một máy khác chơi thì phải save những file nào vậy !!!???

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Smirnoff Bài viết
    Mình muốn save game đang chơi để sang một máy khác chơi thì phải save những file nào vậy !!!???
    chỉ cần lôi cái file save game của bạn vào usb ( chơi sang thì bắn bluetooth ) rồi copy sang máy khác
    có thể lúc load game sẽ bị báo lỗi nhưng đó là lỗi kô tìm thấy database ( lỗi này kô ảnh hưởng gì ) tắt báo lỗi đi và chơi game như thường
    Wish luck !

Số bài viết
    2
    cho mình hỏi FM09 đã có bản chính thức chưa nhỉ, và Việt Nam đã bán chưa, ở Sg ai biết chỗ nào bán không

Số bài viết
    50
    Club tôi đang chơi tự nhiên thay đổi ông chủ.h nó cấm tôi mua cầu thủ.lai con đinh thay thế tôi.có ai gặp phải trường hợp như tôi chưa.và có cách gì giải quyết không.toi đang chơi liverpool

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới