Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 36 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 355

Chủ đề: Lỗi trong Fm09 New !

Số bài viết
    0
    mình cài đặt xong xuôi...theo như out ra khỏi game hướng dẫn.....new game......được 1 lúc thi luôn...kô thấy báo lỗi gì cả.....bạn nào giúp mình với

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamnguyen Bài viết
    Cho mình hỏi là khi mình copy file crack vào chỗ cài đặt và chạy file crack thì nhận được thông báo này "fm.exe - File not found, or File access error!" có nghĩa là file không tìm thấy hoặc file dữ liệu bị lỗi. Mình đã gỡ đi và cài lại nhưng cũng vẫn vậy. Bạn nào biết tại sao giúp hộ mình với. Cảm ơn nhé!
    Trong cái crack , bạn dẫn link crack đến chỗ file FM.exe ấy rồi crack . nên nhớ là trước đó bạn phải update lên bản 9.1.0 nhé ( bản patch đã có ở phần download rồi đó )
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mtvu1908 Bài viết
    minh cai theo huong dan ma van bi bao thieu product key. lam theo huong dan roi ma van bi.the la the nao????
    1: bạn dùng xp thì làm lại gần tương tự như mình hướng dẫn bạn ở trên nhá
    2: bạn dùng vista : -> đọc cái này :
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Lúc patch bạn có chắc đã patch thành công ko ? Vì khi dùng vista, lúc patch đưa dường dẫn đến file fm.exe thì sẽ có hiện tượng access denied. Để khắc phục ta phải chạy file patch dưới chế độ Run As Administrators.

Mình cũng từng bị như thế, sau khi try lại thì work bình thường mà
    Maxi

Ban đầu khi cài đặt bạn nên chọn cài qa Uniloc chứ ko phải là steam. Bây h có 2 cách bạn thử xem :

1. Gỡ ra Install lại và chọn cài qua Uniloc

2. Ignore cái Product Activation code xem sao
    nếu kô đc thì bạn báo cáo tiếp nhá

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của seawave Bài viết
    mình cài đặt xong xuôi...theo như out ra khỏi game hướng dẫn.....new game......được 1 lúc thi luôn...kô thấy báo lỗi gì cả.....bạn nào giúp mình với
    Bạn nói rõ ra chút . Mình chả hiểu bạn đang nói về vấn đề gì luôn .

Because The Main One

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của seawave Bài viết
    hic... bạn nói rõ ra hơn đc kô , vào đc game , new game sau đó có lập đc giải mới hay kô ... v.v
    và cấu hình của máy bạn , bạn có chơi đc 08 bình thường kô ....

Số bài viết
    7

lỗi rất củ chuối em chơi được 2-3 ngày rất ok đến ngày thứ 4 thì nó hiện lên cái hình 1, chịu chết. nhấn ok click tiếp thì nó lại ra hình 2, game đang chạy, điên hết cả người

Số bài viết
    211
    Cái lỗi này ai từng bị và khắc phục được thì giúp tôi. Newgame nó ra cái bảng này

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ta_ta172 Bài viết
    Cái lỗi này ai từng bị và khắc phục được thì giúp tôi. Newgame nó ra cái bảng này

Ông dùng crack nào đấy nhỉ. Nến dùng cái crack có sẵn trong folder chuotchet đc giải nén ấy .

Số bài viết
    211
    Ông dùng crack nào đấy nhỉ. Nến dùng cái crack có sẵn trong folder chuotchet đc giải nén ấy .
    Tôi dùng cái crack fm.rar để crack thử xem sao

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Trong cái crack , bạn dẫn link crack đến chỗ file FM.exe ấy rồi crack . nên nhớ là trước đó bạn phải update lên bản 9.1.0 nhé ( bản patch đã có ở phần download rồi đó )

1: bạn dùng xp thì làm lại gần tương tự như mình hướng dẫn bạn ở trên nhá
    2: bạn dùng vista : -> đọc cái này :

nếu kô đc thì bạn báo cáo tiếp nhá
    mih da lam nhu the.cug down cai file ban dua roi nhung ko dung dc.no van bao thieu product key.bun qua.doi mai de dc choi roi

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mtvu1908 Bài viết
    mih da lam nhu the.cug down cai file ban dua roi nhung ko dung dc.no van bao thieu product key.bun qua.doi mai de dc choi roi
    http://www.*******/thegioigame/footba...8400/index.htm ặc ặc ... chắc bạn phải đợi crack xịn hoặc ngồi chờ các pro giải quyết thật thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới