Share game FM24 (PC)
Trang thứ 26 trong tổng số 36 trang Trang đầuTrang đầu ... 162425262728 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 251 tói 260 trong tổng số 355

Chủ đề: Lỗi trong Fm09 New !

Số bài viết
    3
    Bác ơi, e cài bình thường, tự nhiên luc muốn xem 1 trận hay lúc sắp đá, nó hiện cái lỗi báo invalid token, k cho chơi nữa,FM tự dong out là sao hả bác, có cách nào fix k ạh.

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    File save của bạn bị chết chứ sao ... -> sau đó là fm cũng die nốt ... thử cài lại cả win xem ... chứ uninstall rồi , xóa save đi rồi để tạo game mới mà cũng kô đc thì bó tay chứ còn làm sao đc nữa
    E cũng bị zậy áh, mà có điều là nó báo lỗi highlight.xml với lại là speed.xml. CÓ cách nào sửa hok, hay là chỉ còn cách cài lại win.

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của :happy: Bài viết
    Mã:
     * Right-click on the FM shortcut.
        * Choose "Properties" from the pop-up menu.
        * In the "Target" field, add the --reset_preferences command line option after "fm.exe", so it should look like this:
          "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2009\fm.exe" --reset_preferences
        * Press OK and then try to run the game as normal, using the shortcut.
    tức là copy dòng này
    "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2009\fm.exe" --reset_preferences
    và phần target của shortcut FM09
    làm rồi mà k đc bác ơi. Em xái vista. Nó bảo make sure the pat and the name is correct. Nản

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alex gazzatino Bài viết
    làm rồi mà k đc bác ơi. Em xái vista. Nó bảo make sure the pat and the name is correct. Nản
    del folder này xem bạn
    Mã:
    Vista: C:\Users\<username>\AppData\Roaming\Sports Interactive\Football Manager 2009\settings

Số bài viết
    4
    em bị lỗi này bro nào biết cách chỉ em với chơi được 3 mùa tự nhiên bị thế này

Số bài viết
    4
    lỗi not well-formed (invalid token) at line 140 of MATCH SCREEN.XML làm sao bi h ạ

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của babybebum Bài viết
    lỗi not well-formed (invalid token) at line 140 of MATCH SCREEN.XML làm sao bi h ạ
    copy dòng này
    và phần target của shortcut FM09

Số bài viết
    4
    em bị dòng chữ này sau khi cài đặt " Unable to find some essential data. Please ensure that the game is installed correctly. If the problem persists, please contact technical support" help

Số bài viết
    465
    not well-formed(invalid toke) at line 1 of channel
    minh bi loi nay nghia la sao vay???????cho hoi cach giai quyet

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuantuan710 Bài viết
    em bị dòng chữ này sau khi cài đặt " Unable to find some essential data. Please ensure that the game is installed correctly. If the problem persists, please contact technical support" help
    bạn cài lại game đi ... nó bị lỗi lúc cài đặt đó

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    not well-formed(invalid toke) at line 1 of channel
    minh bi loi nay nghia la sao vay???????cho hoi cach giai quyet
    copy dòng này
    vào phần target của shortcut FM09

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới