Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 64
    Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    tôi đồng ý với bác, hồi xưa tui chơi as roma ,mua con này về đá hay kinh. train khoản 2 năm lên wonderkid oy` , hiện tại đang chơi MU có hậu vệ oy` nhưng vẩn thik mua nó về giá 13tr75 + clauses ^^! .
    bản 08 cầm As mua Sakho về đá 1 năm lên wonderkid 2 năm sau lên worldclass, sang bản 09 mua với giá 10M trả trước 1M, 9M trả trong 24 tháng! Hết luôn quỹ chuyển nhượng của As.

Is my phone!

Số bài viết
    53
    Mehmet Ekici của FC Bayern ai test chưa

Số bài viết
    374
    xin lỗi bạn chủ top, góp ý tý: trong bản này saivet hoàn toàn có thể sign dc một cách ngon lành, ko hề đắt, chỉ mất tầm 1-2 M anh thôi (tất nhiên là bạn cần một CLB danh tiếng)

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0922800922 Bài viết
    bản 08 cầm As mua Sakho về đá 1 năm lên wonderkid 2 năm sau lên worldclass, sang bản 09 mua với giá 10M trả trước 1M, 9M trả trong 24 tháng! Hết luôn quỹ chuyển nhượng của As.
    Sakho chỉ mua giá 6-7m(bảng Anh) là được, trước khi mua cầu thủ nào bạn cho scout nó scot rồi mua theo giá nó ra ....bản 09 có cái hay là thế.....Sakho của mình mua đầu đá chán quá ....

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Mình search tên cầu thủ lẩn tên câu lạc bộ cũng ko cóa >.< bạn có thể ghi rõ tên được hem ^^!
    Sergio Asenjo của Valladolid bắt rất tốt ( đô khi cảm thấy bắt hay hơn cả Cech nữa). Mình mua hết 6m5 bảng Anh....

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0922800922 Bài viết
    Bác có nhầm ko thế, tôi nhớ thèng Arsenal quĩ chuyển nhượng của nó là 78M Usd cơ mà nhỉ.
    Mà có bác nào check bác Saivet chưa, bản 09 này còn khủng hơn cả bản 08, tui mua về cho đá dự bị mà ghi bàn còn khủng hơn cả Berbatov

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của foreigner_89 Bài viết
    Bác có nhầm ko thế, tôi nhớ thèng Arsenal quĩ chuyển nhượng của nó là 78M Usd cơ mà nhỉ.
    Mà có bác nào check bác Saivet chưa, bản 09 này còn khủng hơn cả bản 08, tui mua về cho đá dự bị mà ghi bàn còn khủng hơn cả Berbatov
    Tui đang check saivet & sakho đây ^^! ,tui cug cầm MU giôg ông đấy

Đang đợi ngày lên wonderkids hehe. tui cho Berbatov tutorial thằng Saivet hy vọng học được gì từ đàn anh

Số bài viết
    3
    có ai scuot thử thằng mattock chua nhỉ?Thấy bảo ko khác gì thằng bale cua tot

Số bài viết
    82
    Sami Nasri của Arsenal đâu. nó bị chấn thương 7 tháng liền.Chết em rồi

Số bài viết
    590
    Battock đá còn ngon hơn Bale ấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới