Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 125
    Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    có thể ghi thời gian chấn thương lâu nhưng thời gian hồi phục nhanh. Mình đá Mu Rafael ghi là chấn thương 2 tháng đỏ quạch mà qua 1 tuần đã vàng rồi. Để nghiên cứu tiếp xem ra sao
    cai nay là do thằng bác sĩ ngon mà

Số bài viết
    156
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kofung_87 Bài viết
    Vô lý á? MU vừa vào Offer to clubs ku Fletcher với Carrick mỗi thằng 50M bảng ManC xin mua luôn, accept vài hôm sau tiền rơi vào túi, thích mua thằng nào thì mua Nhưng mới vào ManC cũng làm j có 100M bảng mà mua 2 thằng, tôi toàn Offer Fletcher 50M để ManC mua, còn Carrick thì 30M bảng, có Tottenham mua vội. Vừa vào vài ngày đã có 80M bảng tiền bán 2 thằng này, chưa kể hơn 10M lúc đầu cho sẵn
    thật không vậy chú, làm gì 2 thằng ku đó bán đc 80M pound kinh thế, thế rao R7 xem bán đc 100M ko

Số bài viết
    10
    ko tin thử xem, new game thử gần chục lần rồi mới post bài mà / chắc là dính lỗi mấy thằng khác thử offer 15M thôi cũng ngắc ngoải, chả chú nào mua tử tế, mỗi thằng Carrick với Fletcher thì ManC nhảy vào nhiệt tình đấy là còn chưa thử tăng thêm tiền nữa, chứ cái đà 30M lên 40M lên 50M mà vẫn thấy ManC nhảy vào mua bán rồi ký kết hợp đồng như đúng rồi thì cũng hoảng thật

Số bài viết
    298
    Mình mua Palombo, Samp chịu bán rồi. Lúc đàm phán ghợp đồng nó đòi 0k/week và mấy trăm k tiền signing fee. Tuy nhiên máy chỉ cho trả lương 90 bảng/tuần là mức thấp nhất. Mình offer mức đó thì signing fee lại chỉ được có 5k. Đang hồi hộp chờ nó trả lời đây.

À quên đang chơi bản 9.1

Số bài viết
    638
    Higuain mới mua về, ghi vài bàn, chấn thương 8 tháng

Số bài viết
    42
    AC Milan là giầu nhất vừa vào cái thấy ngân quỹ dương gần 300Mb mà cho có vỏn vẹn 17Mb để đi shopping

Số bài viết
    82
    càng khó khăn chơi mới thấy hay chứ sao

Số bài viết
    13
    các pác dừng lo, hồi em chơi MU ở FM2008 nợ đến 1.3B pound chơi dc khoảng 1 mùa, mua sắm nhìu quá balance giảm quá thấp thằng chủ tịch từ chức ----> thằng khác lên thay thấ là tiền nợ giảm 1 nửa ====>cấp mấy chục trịu mua sắm thoải mái
    hok bik đến FM 09 còn v6ạy ko

†Tell Me How Can I Tell You†™
    †That I Love ManUtd More Than Life†™

Số bài viết
    7
    mấy bác nào chơi mục friendly match có để ý là mình chỉ dc đá với đội hình cầu thủ random của nó chứ o dc đá với những thằng cầu thủ thật o? mình đá 2 trận với milan và man utd thấy nó toàn đưa ra cầu thủ tự tạo đá jao hữu với mình mà lực thằng nào cũng yếu thua reserve team mình nữa. vậy mà trước mỗi trận đấu tụi media kiu trận này còn dc trực tiếp từa lưa. chả hiểu nổi

Số bài viết
    288
    tình hình là 9.1 Oshea 20 mil và Fletcher 30 mil. Nếu như bạn kia nói thì mình hố em Fletcher 20 mil rồi . 50 mil là mua bán xông xênh rồi

Once In Reds - Always In Reds

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới