Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 83
    Số bài viết
    361
    sợ nhất thì có obafemi martin,owen. mà sao bọn new có cặp tiền dạo khủng thế ko biết.
    nếu nói về tiền đạo trẻ triển vọng nhất thì no 1 là Vela,no 2 là higuain

Số bài viết
    225
    CÒn em em thích nhất thằng David Villa ^^ , năm nào cũng vua phá lưới :-" :-"

Số bài viết
    1,178
    Mình chơi Arsenal nên sợ nhất thằng henry , hồi còn ở đội mình , nó ghi bàn liên xoành xoạch còn bây giờ sang barca , mình lại sợ Van persi

Because The Main One

Số bài viết
    16
    Henry không đáng sợ!Chưa bao giờ nó ghi nổi bàn vào lưới em!Thế mới buồn cười!Thằng đó chỉ cần cho 1 chú strength,marking tốt kèm thì tắt điện(em đá Milan nên em để Gattuso kèm nó)!Sợ thì em thấy sợ thằng Ibrahimovic của Inter,chớp cơ hội nhanh kinh!Thích thì em thích Klose,đánh đầu khỏi phải bàn,dứt điểm bằng chân cũng hiểm hóc như ai!

Số bài viết
    225
    nói chung chơi giải nào thì sẽ sợ tiền đạo chơi ở giải đó . Giải Anh , nếu ko phải ARs thì chắc phần lớn sợ Henry, còn ở Ý thì sợ Ibrahimovic ^^

Số bài viết
    361
    vì henry đã sang barca nên obafemi martins và wallcot là 2 thằng khủng nhất của giải anh

Số bài viết
    61
    Mình đá Sheffield , vì là đội nghèo nên chỉ mua Eddy Jondson đá cặp với Jonathan Stead rất ăn ý. Mùa đầu cung ghi dc 23 bàn, Thằng này trâu cực, heading với fishing cũng tàm tạm chỉ mỗi tội poor intelligent in pitch !!! Đá lên 2009 mua thằng Huntelaar ( mua lại của AC vì thàng này mua từ 2008) 50M mà đá 3 tháng rùi vẵn chưa ghi dc bàn nào ở Primer cả, chỉ ghi dc 2 bàn ở cúp C1, hic hic. Lỗ nặng rùi !!!

À, sao năm 2007 tui mua Zigic, năm 2008 cũng Zigic mà vẫn bị Word permit hoài zaay !!!

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kotexpro Bài viết
    Mình đá Sheffield , vì là đội nghèo nên chỉ mua Eddy Jondson đá cặp với Jonathan Stead rất ăn ý. Mùa đầu cung ghi dc 23 bàn, Thằng này trâu cực, heading với fishing cũng tàm tạm chỉ mỗi tội poor intelligent in pitch !!! Đá lên 2009 mua thằng Huntelaar ( mua lại của AC vì thàng này mua từ 2008) 50M mà đá 3 tháng rùi vẵn chưa ghi dc bàn nào ở Primer cả, chỉ ghi dc 2 bàn ở cúp C1, hic hic. Lỗ nặng rùi !!!

À, sao năm 2007 tui mua Zigic, năm 2008 cũng Zigic mà vẫn bị Word permit hoài zaay !!!
    Không být pa có CLB con hem nhỉ. Nếu có thì cho CLB con mượn cầu thủ của mình rồi đợi thêm mấy năm thì sẽ có Wp đấy :B58:. CLB con ở nước Bỉ thì thời gian chờ đợi sẽ ít nhất thì phải. Có bài nói về vấn đề này rồi mà. Pa chịu khó tìm đi nhé:B47:

Số bài viết
    10
    Đối với em chỉ là D.Villa,Adriano mà thui

Số bài viết
    45
    Sao cac bac ko so Aguero. Em thay thang Torres đá chán lắm. Hay bỏ lỡ tìnk huống đối mặt. Thằng Villa hay, ghi bàn giỏi mà kiến tạo cũng khá. Thằng ku Drogba cũng tạm. Nhưng em là fan của Man đỏ, nên em ghét nó lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới