Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 83
    Số bài viết
    73
    Có ai đá mà kết thằng Crouch chưa??? lần nào tôi cũng tống cổ nó đi, ko biết nó đá ra gì ko

Shed a tear cuz I'm missing you

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Siêu tiền đạo của 7.0.2 -> Carlos Vela: mùa đầu tiên được Arsenal cho mượn nếu muốn mua lại giá dưới 10M thì quên luôn. Sang đến mùa thứ 3 thì giá của nó khoảng 30M (lúc này anh vẫn đang là wonderkid). Thằng này nếu chịu khó bỏ tiền ra mua từ đầu còn được, sau để nó phát triển rồi thì khó mua lắm, thằng này chính là Henry thứ hai tại Arsenal:hi:.

Số bài viết
    196
    Đồng ý với tzboy. Vela cảm giác ghi bàn còn đáng sợ hơn henry do chơi đầu rất tốt. Tuy nhiên vela chỉ chơi những trận nhỏ thôi, còn những trận mang tính chất quyết định thì henry khủng hơn nhiều.

Số bài viết
    53
    Mỗi người 1 cách nghĩ nhưng theo tớ tiền đạo khủng nhất của tớ vẫn là David Villa -- anh này có đủ mọi phẩm chất là 1 cầu thủ lớn .. dứt điểm , sự khôn khéo , tinh tế và sự nhậy cảm ghi bàn . 1 mình anh có thể xoay chuyển cục diện trận đấu trong 1 khoảng khắc bùng nổ và luôn là đầu tầu trong những trận đánh lớn ... Henry có thể là 1 cầu thủ xuất sắc nhưng ko phải là 1 cầu thủ lớn .. phải công nhận 1 điều là Henry có tốc độ và dứt điểm khủng khiếp nhưng khi gặp phải 1 hàng phòng ngự có sạn và không có khoảng trống thì anh này chẳng làm được rì ^^ Mùa trước thằng Arsenal nó mua Defoe , Diarra , Cicinho , Akifeev mà vẫn bị Chelski của tớ giã cho 7 - 0 tại Emires ( đáng tiếc là tớ ko biết post ảnh ) ..
    Ngoài ra có Rooney , Klose tớ cũng ngại gặp họ lắm .. ^_^ Owen cũng hay .. chớp thời cơ nhanh .. Mùa này thằng Barca nó mới mua Anderson gần 90 triệu USD .. phải chờ gặp thằng này test thử hàng phòng ngự có chịu nổi ko mới được ...

Số bài viết
    145
    Sợ ST àh? sợ ai?? giờ tui chỉ sợ mỗi thằng Pazzini ...của tui mà thôi, mua chỉ 13m mà ở mùa giải đầu tiên thi đấu ở mỗi lượt về(lượt đi vì chấn thương) ghi được 22 bàn/28 trận, ở mùa giải thứ 2 thì khỏi phải nói, hiện giờ là 38 bàn/37 trận

Số bài viết
    1
    chelsea của em kinh mỗi thằng arsenal, vừa giã cho mu 5-1 đang hí hửng thì bị nó giã lại 4-0. lehmann, toure, persie, henry, hleb, silva, rosicky thằng nào cũng 9, 10 cả. nhưng bị một cái nó hay thua mấy thằng như watford hay norwich gì đó. bời vậy chels mới vô ựich 2 năm liền

Số bài viết
    1,178
    Arsenal đá với mấy thằng mạnh thì hay nhưng với mấy thằng yếu thì kiểu gì ấy

Because The Main One

Số bài viết
    218
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kyen Bài viết
    Có ai đá mà kết thằng Crouch chưa??? lần nào tôi cũng tống cổ nó đi, ko biết nó đá ra gì ko
    Dại thế , Thằng crough vẫn còn sung sức chán, ôg nhìn chỉ số team work í, phê lắm, đặc biết trong những trận quan trọng , Crough luôn tỏa sáng:B68:

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    Ko biét các BÁc ntn chứ em thì em kinh nhất thằng Henry và Owen !
    Em thấy 2 thằng này có bóng mà gần sát cầu môn thì hầu như là bọn nó ghi bàn luôn !
    Nhất là Henry sút xa , đối mặt ,...thì thôi rồi !
    Kinh lắm ! :twich:

Khủng nhất vẫn là Villa .Hery chỉ đá cánh và hộ công hay chứ đá cắm thì dở ẹc .
    Sau Villa là Pazzini và Huntelaar hichic .

Số bài viết
    289
    Không có thằng tiền đạo nào làm mình sợ hết.Thằng nào thấy thằng Buffon cũng chạy mất tích hay có bóng thì sút lên trời !HIC

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới