Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 83
    Số bài viết
    108
    Chẹp, tui cầm đội MU, sợ thèng Henry thì không nói làm gì, đằng này mỗi khi gặp thằng cha Tottenham thì lun lun bị thèng Berbatov chọt thủng lưới ít nhất 2 bàn. Bó chym >"<

Mã:
    Nhân sinh tịch mịch, hà tất đa phiền ưu

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    mới kết nạp thêm danh sách thằng Bellamy , ko hiểu sao bóng cứ vào chân thằng này là nó dắt bóng như điên qua cả Cannavaro + Helguera mới điên chứ

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    1
    Trong tay tui jo có Henrry, Owen, Zigic, Vela, Persi. thì suất cứng cựa dành cho Zigic ku này cao tới tận 202cm đánh đầu khủng luôn, tạt cánh đánh đầu thì thôi rồi, phạt góc set cho đứng gần cột gần, thì coi như xong, mà dứt điểm bằng chân chẳng kém ai, làm tường nữa chữ hiệu quả vô cùng, hiệu suất ghi bàn trung bình gần 1 bàn một trận. suất còn lại dành cho Owen và henrry, lạnh lùng thì owen, henrry hay bỏ lỡ cơ hội nhưng lại ghi những bàn kiệt tác kinh điển.

Số bài viết
    232
    tui ko khoái henry chút nèo mặc dù nóa đá khủng. Với tui Rooney là số 1. (fan MU mừ ^^)!!

Số bài viết
    4
    Em hãi thằng Villa của Valen nhít.Thằng đấy finish 20 , nó bắn là xong luôn

Số bài viết
    142
    nói ra thì sợ các bác chê cười chứ ngoài cái bọn quái thú các bác nêu tên ra thì J.Beattie đúng là nỗi kinh hoàng của em: cầm arsenal, gặp everton ở Goodison Park chưa bao h em về London với 3 điểm trọn vẹn hoặc mành lưới nguyên xi; về sân nhà thì cứ toàn chật vật lắm mới thắng đc mà cũng toàn là 3-2,4-2,4-3 mà thậm chí có cả trận là 6-5 (đá FA đến hiệp phụ mới ăn được nó, Beattie chơi luôn 4 quả mà đấy là cho Gallas chuyên kèm nó rồi~_~ ). Còn cầm MU thì thôi rồi, em hòa được với everton đã thấy mãn nguyện (đá mu thì ít khi bị thằng beattie ghi bàn nhưng nó cứ lon ton khắp làm hậu vệ iem cứ đờ đẫn cả ra, quên cả kèm những thằng khác ). Nói chung ngoài những thằng tiền đạo khủng thì em sợ nhất thằng beattie

Số bài viết
    55
    Tui xin đề xuất thêm vài đồng chí nữa:
    1. Đồng ý với ai đó về Torres. Thằng này đá khiếp đảm luôn. Nhưng mà có vẻ Torres hợp với đội hình có 2 tiền đạo. Chú này tớ mua khoảng 60M
    2. Đề xuất "đồng chí "Drogba". Chú này mà cho đá tiền đạo cắm thì thôi rồi, hàng hậu vệ đối phương cứ gọi là rối loạn. Mà chú này phong độ cũng rất cao và hòa nhập nhanh. Mua cũng khoảng 50M thôi

3. Cả hai chú này hiện đang hiện diện trong đội hình của ... AC Milan. hè hè. Nếu cần thì dùng hai chú làm tiền đạo chính. Thay đổi đội hình thì cho chú Drogba đá cắm. Đá thế nào đối phương cũng chết. Thế mới khổ

Số bài viết
    213
    Tôi ghét nhất Robben...Cứ gặp Man mà ra sân là đá hay tệ, chạy nhứ gió..Nevill không thể nào đuổi kịp

:-L

Số bài viết
    3
    Bạn nào thử Rafael Sobis chua, damn good , 1 mùa ít nhất 30 bàn , mua về tầm 20M đến 30M thôi

Số bài viết
    4
    Em sợ nhất mấy thằng henry torres và mấy thằng chạy 19 acc 19 như sergio aguero... hic

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới