Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 199
    Số bài viết
    42
    Hic bác này chơi Ars bán bao nhiêu thằng rồi mà giàu thế. Em đang ngắm Matias Fernandes (giá < 10M Anh) mà vẫn chưa mua được đây .
    Tui không đánh giá cao Vanden Borre vì khả năng tập trung quá thấp, team work, work rate và decision đều quá thấp. Bản 2008 có thử dùng nhưng ko thích. Hồi đó thích Rafinha đá hay hơn. Mua mất có 9M Anh. Không biết giá bây giờ bao nhiêu.

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Icedrakin Bài viết
    Hic bác này chơi Ars bán bao nhiêu thằng rồi mà giàu thế. Em đang ngắm Matias Fernandes (giá < 10M Anh) mà vẫn chưa mua được đây .
    Tui không đánh giá cao Vanden Borre vì khả năng tập trung quá thấp, team work, work rate và decision đều quá thấp. Bản 2008 có thử dùng nhưng ko thích. Hồi đó thích Rafinha đá hay hơn. Mua mất có 9M Anh. Không biết giá bây giờ bao nhiêu.
    à...mình bán Clichy cho Real với giá 51M$...Rosicky cho ManC 15M$(tranfer List)
    M.Fernandes thì mua 14M$ là okie thui bạn...
    đồng ý vs bạn là V.Borre chỷ số tập trung thấp...trước mình chơi thằng này...toàn đốt lưới nhà...bạn sang Real ....mua ngay Miguel Torres..thằng này Real đang Tranfer list....đá cũng ổn bác à...

Số bài viết
    42

thằng cu này được đấy các bác ạ =P~

Số bài viết
    173
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của guilla Bài viết
    em Diarra hiện tại đã tăng giá chóng mặt, giá khời điểm là 5M mua vào tầm 13M. mình đang thắc mắc MU nên mua em nào trong 3 em MC này
    Diarra 13M
    Veloso 11.5M
    Palombo 12M
    mấy bác biết em nào ngon bổ rẻ tầm <15M thì giới thiệu em
    mạnh nhất vẫn là Palombo,rồi đến Diarra...

Số bài viết
    3
    lequi và yamoudou camara 2 trung vệ rẻ mà tốt(lequi free)

Số bài viết
    288
    marcelo bản này 7.5 mil là giá gốc. Phá vỡ hợp đồng là 154 mil tính theo bảng anh. Chưa thấy nó đồng ý cho 1 giá nào dưới 19 mil bảng cả. Anh em check lại đi nhé

Once In Reds - Always In Reds

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    marcelo bản này 7.5 mil là giá gốc. Phá vỡ hợp đồng là 154 mil tính theo bảng anh. Chưa thấy nó đồng ý cho 1 giá nào dưới 19 mil bảng cả. Anh em check lại đi nhé
    quái nhỉ marcelo cua thằng real bị transfer list ngay từ đầu mà, trả nó 4.2M bảng là bay liền.

Số bài viết
    323
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    Mình dùng MU mua nó với giá 10M$ đó bạn. ManC cũng nhảy vào giành nhưng ko được.

Số bài viết
    31
    mình thấy bản này thì đá tiền vệ trụ hay là thằng palompo của Samporia. đá sút xa kinh khủng, ghi bàn như điên

Số bài viết
    20
    thằng Marcelo mua 15m nó ko bán,bản demo mua chi co 4m

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới