Share game FM24 (PC)
Trang thứ 19 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 917181920 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 199
    Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    Mình chơi Arsenal ..vừa mới mua D.Silva của Valencia chỉ với 43M$ vào kỳ chuyển nhượng mùa đông...quả là 1 điều cực kì may mắn....
    may mà bọn Valen kí hợp đồng mới với Silva...vào xem thấy.phá hợp đồng có 43M$ thế là múc luôn..hehe..thằng này đá AMC kinh...chọc khe + sút xa vô đối...
    muốn phá hợp đồng thì vào chổ nào để xem hả bạn

Số bài viết
    146
    Đang cầm ASSE của pháp mùa đầu Đá 4-3-3 đội hình còn thiếu 1 AMR Bà con ai có hàng dưới 5M ..cho em xin..mua osvaldo mà nó ko chịu qua..Chắc chắn hàng dưới 5M ,ASSE mua được...thank nhiều

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kezman Bài viết
    mình chơi manu,mua được thằng hamsik 15m,đá ngon vãi.còn k các bác thử thằng balotelli đi,mình trả giá 10m là nó bán luôn.tất nhiên là bảng anh rồi.2 ku này đá ghê lắm
    ngon chj co fleck cua ranger thoi
    tien dao tre vua re vua tuyet
    nam 18t anh da 45 tran ghi 35 ban

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zzzSirHuyzzz Bài viết
    Thằng này ngon hay là ramdom chẳng may vớ được ngon? Tớ coi Génie Scout chú này PA thấp tè à

Số bài viết
    127
    Thằng Fleck này mọi người khen sao em thấy chỉ số nó thấp thế,chỉ số PA,CA thằng Fleck bác mới mua về bao nhiêu thế!
    Em mới chơi FM,đang đá mùa đầu Man.Utd,đội hình chưa mua thằng nào,đá toàn hoà,ép sân nhưng không tiếp cận được khung thành mà ghi bàn,bác chỉ em với,hay tại em chả có thằng nào kiến thiết ra trò,em chơi FM 2009 bản 3,mới mua mấy thằng nhưng chưa về,chắc thế nên toàn hoà,em chỉnh chiến thuật hết cỡ,đọc đủ mọi loại tài liệu rồi vẫn thế,mà sao các bác đá kiểu gì tiền đạo hiệu suất ghi bàn khủng khiếp thế,thế thì đá bao nhiêu trận hầu như thắng hết còn gì!

Chắc tại đội hình Man em chưa mua thằng nào,chứ với cái đội này bác nào cho Rooney hay Berbatov,Owen ghi 35/45 thì em gọi bằng sư phụ,nản quá,đá toàn hoà!

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết
    Thằng Fleck này mọi người khen sao em thấy chỉ số nó thấp thế,chỉ số PA,CA thằng Fleck bác mới mua về bao nhiêu thế!
    Em mới chơi FM,đang đá mùa đầu Man.Utd,đội hình chưa mua thằng nào,đá toàn hoà,ép sân nhưng không tiếp cận được khung thành mà ghi bàn,bác chỉ em với,hay tại em chả có thằng nào kiến thiết ra trò,em chơi FM 2009 bản 3,mới mua mấy thằng nhưng chưa về,chắc thế nên toàn hoà,em chỉnh chiến thuật hết cỡ,đọc đủ mọi loại tài liệu rồi vẫn thế,mà sao các bác đá kiểu gì tiền đạo hiệu suất ghi bàn khủng khiếp thế,thế thì đá bao nhiêu trận hầu như thắng hết còn gì!

Chắc tại đội hình Man em chưa mua thằng nào,chứ với cái đội này bác nào cho Rooney hay Berbatov,Owen ghi 35/45 thì em gọi bằng sư phụ,nản quá,đá toàn hoà!
    tui cung choi ban 9.3 nhung up them chuyen nhuong mua 2010 rui `,tui cam ARS ,mua thu 2 Fleck len wonderkit ,o PL da 36 ghj 25 ban ,scout danh gia 6 sao ,dang da mua 3 rui` da 4 tran ghi 5 ban ,tui mua silva co 45M ,Messi 51M ,toan pha hop dong ko ah ,may chua ?them kaka 60M mua 2 ,alonso 6M,eto 17M,sakho 24,5M ,Fazio 13,75M,chielili 30M ,ankifiev 24,5M,palompo 22,5M cung voi may nguoi cu cua ARS nua ,doi hinh nay uk ko cac ban ??

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Thằng này ngon hay là ramdom chẳng may vớ được ngon? Tớ coi Génie Scout chú này PA thấp tè à
    chi so cao ma !dang bd mua 3 moi da duoc 4 tran ghj 5 ban thang .scout danh gia 6* ,la 1 key menber ma !tui tinh co phat hien ra thang Fleck nay khi da thang MU ,thang New thang hang mua thang nay 53M o mua 3 ,the la sang da ARS mua luon !

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết

ko tin ah ?tui cam ARS co 4 tien dao thi hieu so nhu sao ban/tran :Fleck 35/45 ,Vela 22/30 , keirrison 19/30 ,vanpersi 13/20 .tui cho vela ,fleck,va persi thinh thoang da AMR ,AML nua :

Lần sửa bài viết gần nhất bởi zzzSirHuyzzz : 14-10-2009 vào lúc 09:23 AM

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sir Tommy Nguyễn Bài viết
    FM9 vẫn có 2 cầu thủ MC xuất sắc từ những phiên bản trước đến giờ, đó là Raul Garcia (DM,AMC) và Kuzmanovic (MC), giá 2 thằng này khoảng dưới 10M bảng.
    Vanden Borre thì vẫn xuất sắc như thế, đa năng, toàn diện, giá tớ mua là 4M. Thằng này có thể cho đá ở hậu vệ cánh, trung vệ, tiền vệ phòng ngự, tiền vệ cánh (vãi đái), và còn có thể cho nó luyện thêm tiền vệ tấn công cũng không tệ
    Marek Hamsik (Napoli). Khoảng trên 5M, tiền vệ phòng ngự có tương lai
    Hizz, cái FM9 này nó giảm chỉ số của nhiều cục kưng của tớ quá. Pazzini mua về không bằng thằng cầu thủ trẻ, Fred thì đá quá tệ
    hamsik ma tren 5M .vui tinh ghe !!

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zzzSirHuyzzz Bài viết
    chi so cao ma !dang bd mua 3 moi da duoc 4 tran ghj 5 ban thang .scout danh gia 6* ,la 1 key menber ma !tui tinh co phat hien ra thang Fleck nay khi da thang MU ,thang New thang hang mua thang nay 53M o mua 3 ,the la sang da ARS mua luon !
    CÓ phải John Fleck người Scotland ko? bản của tui PA=151, chỉ số cũng chỉ ở múc khá. Chắc tùy Newgame, chẳng may vớ được thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới