Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 199
    Số bài viết
    35
    Thomas Gravesen sign free đá hay vãi đái. Càn quét giữa sân như trâu, sút xa ghi bàn nhoay nhoáy... Lương chỉ có 8k/w nhá các pác

Số bài viết
    468
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KOS-MOS Bài viết
    Giá cầu thủ mỗi lần load khác nhau hay sao ấy nhỉ. hoặc là react của CLB bán với CLB mình manage khác nhau
    Pogbrebyak tớ mua 9m chịu ngay
    Nhưng Balotelli phải trả tới 21m
    Palombo 23.5m
    Diarra 19m chưa bán, hix

Sakho đã ai mua được chưa vậy, giá ước chừng bao nhiêu vậy?
    Saivet mua được giá 4m
    Bác này mua bán vẫn chán nhỉ? $ hay bảng Anh?

Game tui mua:

Balloteli 11mil anh
    Diarra 11mil anh
    Sakho ko sign free đc!
    Saivet thì free đc nhưng tốn 1mil7 Anh, về club giá nó tăng lên gần 6mil Anh!

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoanguyen Bài viết
    bác làm thế nào mua nó 11 min hay thế .. vào thời gian nào để lần sau em bắt chước... chứ lúc đầu em trả nó 12m nó có bán quái đâu .. 12 min cash hẳn hoi .. ko trả sau lun
    Ngay đầu mùa bạn đặt giá khoảng 9-10m. Sau đó bọn Inter sẽ từ chối thì bạn nâng lên tầm 11-13m và chọn Non-Negoi gì đó(ko nhớ cách viết) thế là đc thôi(đấy là cách làm của mình thôi nhé)

Số bài viết
    57
    ac ac.the sao.minh moi mua thang Witsel j do.28M USD lan..con thang Diarra thi hoimua no cu doi 28M nhung ma ko mua.tra 20,5M no ban nhung luong de 170 roima con che.tuc ko them mua nua.

Số bài viết
    55
    Topic ghi là những cầu thủ rẻ, ngon mà các bác toàn đưa ra hàng triệu với chục triệu thì ai chơi các clb nhỏ kiểu Stoke hay Chievo mua sao nổi.

FM là game hay nhất!

Số bài viết
    2,079
    thực ra hầu hết hàng ngon trong FM cũng ko rẻ tại chưa test nhiều , Thiago Silva kìa

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMman Bài viết
    Topic ghi là những cầu thủ rẻ, ngon mà các bác toàn đưa ra hàng triệu với chục triệu thì ai chơi các clb nhỏ kiểu Stoke hay Chievo mua sao nổi.
    Mấy đội nhỏ đó thì có Mika Aaritalo,Sherman Cardenas(tầm vầi trăm k là đc)-trẻ và khỏecòn kinh nghiệm thì có Ro béo( free luôn),Juninho,Syvinho

Số bài viết
    28
    bản fm này cầu thủ Mu giá bán cao quá. Giới thiệu thằng này nè. Pasanen 27 tuổi. Giá tầm trên dưới 5M UK. Đá DC hay vãi. Mấy bạn post bài ghi giá nhớ ghi đơn vị tiền sau nha.

Số bài viết
    39
    Tôi đang chơi MU mùa đầu kể cả xin thêm boss cung chỉ được có 12m bảng anh lượm ngay 2 em pogrebnyak với Angel Di Maria thêm vài em cầu thủ trẻ nữa vừa hết tiền. Ko hề tiếc ghi mua Pogreb và Di maria về, đá quá hay!!! Các bác check thử nhé.

Số bài viết
    6,093
    Thiago Silva từ Flumense ( ko biết ghi đúng không ) với giá 3M Uk. 1 DC hoàn hảo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới