Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 124
    Số bài viết
    12
    Bạn pro nào hảo tâm thì giúp mình vs . Mình down hết về rồi. Bh làm sao nữa đây... muốn chơi quá rồi

Số bài viết
    12
    Bạn nào giúp đỡ mình thì mình onl nik yahoo là Jun_Pyo_199x

Số bài viết
    12
    alexandr88 ơi! Bạn chơi đc Fm09 chưa! Chỉ mình cái

Số bài viết
    6
    Cho mình hỏi bản này có hình cầu thủ luôn không bạn hay phải down riêng thank>>???

Số bài viết
    3
    Bác nào có thể cho tớ cái link Deamoon Tool ko , sao tớ dùng cái deamoon tôl của tớ , chạy file iso dơn từ 25 part đầu tiên rùi mà nó hiện lên ổ Dĩa của FM , mà chạy hòai ko đc kì zữ ....

Số bài viết
    10
    nguyencongminh chi cach kho hieu qua noi lai cach khac di vi` tui ko mua dia ma dơ tu tren mang

Số bài viết
    1
    Em lam theo cách này nè , mất gần 2 ngày mới hoàn thành cài cặt. Vì hơi noop và mạng cùi. Gời cái đạt xong lại ngồi nhìn . aj giùm với . Chả là giờ em chạy game ( cái bỉu tượng game á ) nó lại hiện ra cái bảng đòi Procduct key . Em potay ở đây, làm đủ trò giống như từng làm trong 2 ngày ngồi cài đặt,, thế nhưng vẫn hok chơi được. Pác nào bít , chỉ giùm với , help me. Chỉ lẹ lẹ giùm , hix ghiền quá rùi mà hok chơi được. Ức chế . Thực ra em hok bit cách Crack. Ai bit chỉ với . Đa tạ nhìu

Trích dẫn:
    Từ bài viết của Maxi_qa Bài viết
    Hướng dẫn cài đặt

1. Bạn Giải nén lần 1 đc 1 số file mang tên fm2009-tl.rar.

2. Giải nén lần 2 file fm2009-tl.rar đc 1 file ISO

3. Dùng daemon tool tạo ổ đĩa ảo từ file ISO này, cài đặt game từ đĩa DVD ảo

4. Trong quá trình cài đặt, chọn cài đặt qa Uniloc, nếu tời phần Product Activation thì bỏ qua nó đi.

5. Patch 9.01

6. Crack (dẫn đến file fm.exe, chú ý chạy Run as Administrations nếu dùng Vista)

7. Chơi game thoi

Số bài viết
    66
    @doivatva: trong folder crack có mấy file nén đó, giải nén ra duoc 1 file patch va 1 file crack. Chay file patch trước rồi crack(chọn đường dẫn đến fm.exe). Chơi thôi.

GAME OVER!

Số bài viết
    2
    Bạn nào giúp mình với, download hết 25 file rồi mà đến lúc cài đặt thì lại chẳng được. Lỗi này là lỗi gì thế?

Số bài viết
    2
    sao em down part 16 hok dc vay . mấy pro chỉ dùm em cái. em down = FDM( Free Download Manager)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới