Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023

Các bạn đã học được những gì khi chơi FM ?

Có thể nói vào thời điểm này tất cả chúng ta đang hướng về Fm09.Cũng chỉ còn 2 ngày nữa thôi , nhưng có lẽ vẫn còn rất nhiều người vẫn đang tiếp tục click vào biểu tượng Fm08 mỗi ngày.Tôi cũng vậy, vẫn đang miệt mài chơi Fm08 với tất cả niềm đam mê.

Khi chơi Fm08 hay bất kể 1 game nào đó, mục tiêu đầu tiên của mọi người có lẽ chỉ là để giải trí, thế nhưng bạn đã nhận được nhiều hơn thế nhưng có thể là bạn chưa nhận ra thôi.

Có những khi bố mẹ, bạn bè tôi vẫn thường bực mình vì tôi quá ham Fm, hồi đầu mới chơi, có những hôm chơi đến 18 tiếng 1 ngày .Họ nói ngồi cả ngày vậy đâu được cái gì , thà rằng mở web đọc báo còn hơn .Thế nhưng với tôi thì khác, thật sự với tôi, Fm không chỉ là 1 trò giải trí giết thời gian, mà đó còn là 1 người bạn, nó đã dạy tôi rất nhiều điều có thể áp dụng trong cuộc sống

Fm dạy bạn không nên đánh giá 1 người chỉ qua vẻ ngoài ( chỉ số, value ), mà hãy nhìn cách họ thể hiện.

Fm dạy, với bất cứ ai bạn cũng nên cho họ 1 cơ hội, đừng đóng kín cơ hội với bất cứ 1 ai vì biết đâu, họ có thể mang lại thành công ngoài mong đợi cho bạn

Fm dạy, nếu bạn muốn có được thành công, bạn phải kiên trì, đừng nản lòng chỉ vì 1 vài thất bại, hãy luôn kiên trì và bạn sẽ nhận được những quả ngọt

Fm dạy bạn cách tiếp cận với cuộc sống, trong Fm bạn có thể "gian lận" để có chiến thắng thế nhưng cuộc sống là không thể save/load, vì vậy bạn phải luôn thận trọng trong những quyết định của mình./

Fm dạy tốt nhất là bạn nên nói ít và làm nhiều, đừng hứa hẹn quá nhiều để rồi chẳng làm được gì .

Fm dạy cho bạn cách xoay xở với những khó khăn trong cuộc sống.Làm sao để mua được những cầu thủ tốt nhất chỉ với 5M, tôi tin chắc các bạn đã làm được điều đó, vậy tại sao không thử áp dụng vào cuộc sống

Fm dạy chỉ những người giỏi nhất mới được tôn vinh, vì vậy bạn phải luôn cố gắng để là người giỏi nhất mặc dù có thể bạn không có trong tay những điều kiện tốt nhất

còn nhiều, rất nhiều những điều khác nữa tôi học được từ anh bạn Fm, còn bạn thì sao ??!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrspecial : 12-11-2008 vào lúc 05:31 PM

Số bài viết
    2,079
    Điều quan trọng hơn cả FM giúp bạn nâng cao vốn tiếng anh (khuyến khích nên chơi bằng tiếng anh , giúp ích cho mọi người nhiều lắm đấy )

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Điều quan trọng hơn cả FM giúp bạn nâng cao vốn tiếng anh (khuyến khích nên chơi bằng tiếng anh , giúp ích cho mọi người nhiều lắm đấy )
    Chết chết, quên mất vụ này, đúng là từ khi chơi Fm, vốn tiếng Anh của mình khá hẳn, thanks gà đã nhắc nhở

Số bài viết
    113
    Đó chỉ là 1 mặt, còn mặt trái thì sao, mời các huynh đệ thử kể nốt ra nhé ^^

"Hưng vong bĩ thái có thì
    Chớ đem thành bại mà suy anh hùng"

Số bài viết
    949
    đương nhiên là fải có mặt trái của nó rồi ....... Việc này thì ai cũng biết mà (mặc dù biết nhưng vẫn nghiền )
    Cũng đừng nên quá ham mê fm mà quên đi công việc học tập (vì đa số chúng ta còn đang đi học mà) .... hãy xây dựng thời gian biểu fù hợp để fm có nhiều lợi ích hơn tác hại

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    141
    FM cho tớ được thực hiện ước mơ của mình là dẫn dắt 1 CLB "cùi bắp" trở thành 1 đại gia. Đội bóng như đứa con tinh thần của mình vậy nên phải dành rất nhiều thời gian, tâm huyết, vắt óc suy nghĩ và đặc biệt phải chăm load

Số bài viết
    156
    mình thấy FM cho mình nhìu thứ lắm, mà quan trọng nhất chắc chắn là bạn bè / /

Số bài viết
    218
    Qua FM, minh` hoc. dc cach' tieu tien` tan'

Số bài viết
    137
    FM dạy chúng ta rằng phải có tính kiên trì thì mới thành công, thua vài ba trận rồi lại new game thì chẳng có gì hay cả, phải tiếp tục bước đi thì mới giành được vinh quang

FM dạy chúng ta cách tiêu tiền, cân bằng thu chi để sau này có gia đình còn biết đường xoay xở

Số bài viết
    590
    Dạy mình biết vừa học vừa chơi ^^
    Bật FM qua ngày học 1 tí, chơi 1 tí rồi qua ngày lại học 1 tí

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới